കേ​ര​ള നി​യ​മ​സ​ഭ​യു​ടെ മൂ​ന്നാ​മ​ത്​ സ​മ്മേ​ള​നത്തിന് തുടക്കം

പ​തി​ന​ഞ്ചാം കേ​ര​ള നി​യ​മ​സ​ഭ​യു​ടെ മൂ​ന്നാ​മ​ത്​ സ​മ്മേ​ള​നത്തിന് തുടക്കമായി. ന​വം​ബ​ര്‍ 12 വ​രെ നീ​ളു​ന്ന സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ല്‍ ഓ​ര്‍​ഡി​ന​ന്‍​സു​ക​ള്‍​ക്ക്​ പ​ക​ര​മു​ള്ള ബി​ല്ലു​ക​ളാണ് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കുക. 24 ദി​വ​സ​മാ​ണ്​ സ​ഭ ചേ​രു​ക. ഇ​തി​ല്‍ 19 ദി​വ​സ​വും നി​യ​മ നി​ര്‍​മാ​ണ​ത്തി​നും നാ​ല്​ ദി​വ​സം അ​നൗ​ദ്യോ​ഗി​ക അം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കും ഒ​രു ദി​വ​സം ഉ​പ​ധ​നാ​ഭ്യ​ര്‍​ഥ​ന​ക്കു​മാ​ണ്​ നീ​ക്കിെ​വ​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. 45 ഓ​ര്‍​ഡി​ന​ന്‍​സു​ക​ളാ​ണ്​ നി​ല​വി​ല്‍. ഒ​രു​ ദി​വ​സം നാ​ല്​ ബി​ല്ലു​ക​ള്‍ വ​രെ എ​ടു​ക്കാ​നാ​ണ്​ ആ​ലോ​ച​ന.

 

തൊ​ഴി​ലു​റ​പ്പ്​ ​ക്ഷേ​മ​നി​ധി, പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തീ​രാ​ജ്-​മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി ദേ​ഭ​ഗ​തി​ക​ള്‍, ന​ഗ​ര-​ഗ്രാ​മാ​സൂ​ത്ര​ണ ഭേ​ദ​ഗ​തി എ​ന്നീ ബി​ല്ലു​ക​ളാ​ണ്​ തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച പ​രി​ഗ​ണി​ക്കു​ക. ​ചൊവ്വാ​ഴ്​​ച ച​ര​ക്ക്​ സേ​വ​ന നി​കു​തി, വി​ല്‍​പ​ന നി​കു​തി ഭേ​ദ​ഗ​തി, ധ​ന​ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദ ഭേ​ദ​ഗ​തി എ​ന്നീ ബി​ല്ലു​ക​ള്‍ പ​രി​ഗ​ണി​ക്കും. മ​റ്റ്​ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പ​രി​ഗ​ണി​ക്കു​ന്ന ബി​ല്ലു​ക​ള്‍ കാ​ര്യോ​പ​ദേ​ശ​ക സ​മി​തി യോ​ഗം തീ​രു​മാ​നി​ക്കും.

പു​രാ​വ​സ്​​തു​വി​ന്‍റെ പേ​രി​ലെ ത​ട്ടി​പ്പ​ട​ക്കം വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ളു​ടെ മ​ല​വെ​ള്ള​പ്പാ​ച്ചി​ലി​നി​ടെ അ​തിന്‍റെ പ്ര​തി​ഫ​ല​നം സ​ഭ​യി​ലു​മു​ണ്ടാ​കും. ഉ​ന്ന​ത ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍ വ​രെ മോ​ന്‍​സ​ണിന്‍റെ മ്യൂ​സി​യ​ത്തി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​ത​ട​ക്കം പൊ​ലീ​സി​നെ​തി​രെ വ​ന്ന ആ​ക്ഷേ​പ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക്​ സ​ര്‍​ക്കാ​റി​​ന്​ മ​റു​പ​ടി പ​റ​യേ​ണ്ടി വ​രും. എ​ന്നാ​ല്‍, കെ.​പി.​സി.​സി പ്ര​സി​ഡന്‍റ്​ കൂ​ടി വി​വാ​ദ​ത്തി​ല്‍​പെ​ട്ട​ത്​ പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​ത്തി​ന്​ പ​രി​മി​തി സൃ​ഷ്​​ടി​ക്കും.

കോ​വി​ഡ്​ മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ള്‍ പാ​ലി​ച്ചാ​കും സ​മ്മേ​ള​നം നടക്കുക. പ​രി​മി​ത​മാ​യി സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ക​രെ​യും അ​നു​വ​ദി​ക്കും. കോ​വി​ഡ്​ മൂ​ല​മാ​ണ്​ ഇ​ത്ര​യും അ​ധി​കം ഓ​ര്‍​ഡി​ന​ന്‍​സു​ക​ള്‍ വ​ന്ന​ത്. ഇ​ത്​ നി​യ​മ​മാ​ക്കാ​ന്‍ പ്ര​ത്യേ​ക സ​മ്മേ​ള​നം ചേ​ര​ണ​മെ​ന്ന്​ സ്​​പീ​ക്ക​ര്‍ റൂ​ള്‍ ചെ​യ്​​തി​രു​ന്നു.

error: Content is protected !!