വ​രാ​പ്പു​ഴ​ ക​സ്റ്റ​ഡി​ കൊ​ലപാതക കേസ് : എ​സ്പി എ.​വി ജോ​ർ​ജി​നു സ​സ്പെ​ൻ​ഷ​ൻ

വ​രാ​പ്പു​ഴ​യി​ൽ ക​സ്റ്റ​ഡി​ കൊ​ലപാതക കേസില്‍ എ​റ​ണാ​കു​ളം മു​ൻ റൂ​റ​ൽ എ​സ്പി എ.​വി ജോ​ർ​ജി​നാണ് സ​സ്പെ​ൻ​ഷ​ൻ. പ്ര​ത്യേ​ക അ​ന്വേ​ഷ​ണ​സം​ഘം ഡി​ജി​പി ലോ​ക്നാ​ഥ് ബെ​ഹ​റ​യ്ക്കു ന​ൽ​കി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണു സ​സ്പെ​ൻ​ഷ​ൻ. കൊ​ല​ക്കേ​സി​ൽ എ.​വി.​ജോ​ർ​ജ് വീ​ഴ്ച​വ​രു​ത്തി​യ​താ​യി നേരത്തെ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. എ.​വി.​ജോ​ർ​ജി​നെ​തി​രേ വ​കു​പ്പു​ത​ല അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ഓ​ഫീ​സ് നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

എ.​വി. ജോ​ർ​ജ് രൂ​പീ​ക​രി​ച്ച ആ​ർ​ടി​എ​ഫി​ന്‍റെ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം ച​ട്ട​വി​രു​ദ്ധ​മാ​ണെ​ന്നു ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​ണ് പ്ര​ത്യേ​ക അ​ന്വേ​ഷ​ണ​സം​ഘം റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് കൈ​മാ​റി​യ​ത്. ആ​ർ​ടി​എ​ഫി​നെ രൂ​പീ​ക​രി​ച്ച് ക്രി​മി​ന​ൽ കേ​സു​ക​ളി​ൽ ഇ​ട​പെ​ട്ട​ത് ശ​രി​യാ​യ ന​ട​പ​ടി​യ​ല്ലെ​ന്നും അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ച റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു. വ​രാ​പ്പു​ഴ​യി​ൽ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട ശ്രീ​ജി​ത്തി​നെ വീ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്ന് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്ത​ത് ആ​ർ​ടി​എ​ഫ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രാ​യി​രു​ന്നു.

ശ്രീ​ജി​ത്തി​നെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത ആ​ർ​ടി​എ​ഫ് അം​ഗ​ങ്ങ​ൾ​ക്കെ​തി​രേ​യും വ​രാ​പ്പു​ഴ എ​സ്ഐ ജി.​എ​സ്. ദീ​പ​ക്കി​നെ​തി​രേ​യും കൊ​ല​ക്കു​റ്റ​മാ​ണു ചു​മ​ത്തി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്. ഇ​വ​ർ ഇ​പ്പോ​ൾ റി​മാ​ൻ​ഡി​ലാ​ണ്. പ​റ​വൂ​ർ സി​ഐ ക്രി​സ്പി​ൻ സാ​മി​നെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത ശേ​ഷം ജാ​മ്യ​ത്തി​ൽ വി​ട്ടു. ഇ​യാ​ൾ​ക്കെ​തി​രേ കൊ​ല​ക്കു​റ്റം ചു​മ​ത്തി​യി​ട്ടി​ല്ല. എ.​വി. ജോ​ർ​ജി​ൽ​നി​ന്നു കേ​സി​ൽ ര​ണ്ടി​ലേ​റെ ത​വ​ണ മൊ​ഴി​യെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു.

കേ​സി​ൽ ഒ​ന്പ​തു പോ​ലീ​സു​കാ​രാ​ണു പ്ര​തി​പ്പ​ട്ടി​ക​യി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ള്ള​ത്. ശ്രീ​ജി​ത്തി​നെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്ത് വ​രാ​പ്പു​ഴ പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ​ത്തി​ച്ച​പ്പോ​ൾ ഡ്യൂ​ട്ടി​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന ഗ്രേ​ഡ് എ​സ്ഐ ജ​യാ​ന​ന്ദ​ൻ, സി​പി​ഒ​മാ​രാ​യ സ​ന്തോ​ഷ് ബേ​ബി, സു​നി​ൽ​കു​മാ​ർ, ശ്രീ​രാ​ജ് എ​ന്നി​വ​രെ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം പ്ര​തി​ചേ​ർ​ത്തി​രു​ന്നു. അ​ന്യാ​യ​മാ​യി ത​ട​ങ്ക​ലി​ൽ വ​ച്ച​തി​നാ​ണു നാ​ലു​പേ​ർ​ക്കു​മെ​തി​രേ കേ​സെ​ടു​ത്ത​ത്.

error: Content is protected !!