ദ​ളി​ത് സ​ഹോ​ദ​ര​ങ്ങ​ളെ വെ​ട്ടി; പ്രാ​യ​പൂ​ർ​ത്തി​യാ​കാ​ത്ത വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ ഉ​ൾ​പ്പ​ടെ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ

ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട്ടി​ല്‍ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളാ​യ ദ​ളി​ത് സ​ഹോ​ദ​ര​ങ്ങ​ളെ വെ​ട്ടി​യ പ്ര​തി​ക​ള്‍ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ. തെ​രു​നെ​ല്‍​വേ​ലി വ​ള്ളി​യൂ​രി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം. പ്ര​തി​ക​ൾ ആ​റു പേ​രും പ്രാ​യ​പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​കാ​ത്ത​വ​രാ​ണ്. ഇ​വ​രി​ൽ നാ​ലു​പേ​ര്‍ പ്ല​സ് ടു ​വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളും ര​ണ്ടു​പേ​ർ പ​ഠ​നം ഇ​ട​യ്ക്ക് വ​ച്ച് അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ച്ച​വ​രു​മാ​ണ്. വ​ള്ളി​യി​ലൂ​രി​ലു​ള്ള ഒ​രു സ്കൂ​ളി​ൽ പ​ന്ത്ര​ണ്ടാം ക്ലാ​സി​ൽ പ​ഠി​ക്കു​ന്ന ദ​ളി​ത് വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​യെ ഉ​യ​ർ​ന്ന ജാ​തി​യി​ൽ​പ്പെ​ട്ട വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ സ്ഥി​ര​മാ​യി ശ​ല്യ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രു​ന്നു. സി​ഗ​റ​റ്റ് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ വാ​ങ്ങി ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടാ​യി​രു​ന്നു ഉ​പ​ദ്ര​വം.

ഇ​ത് പ​തി​വാ​യ​തോ​ടെ ഈ ​വി​ദ്യാ​ർ​ഥി സ്കൂ​ളി​ൽ പോ​കു​ന്ന​ത് അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ച്ചു. ഇ​തേ​തു​ട​ർ​ന്ന് വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​യു​ടെ മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ൾ പ്ര​ധാ​ന അ​ധ്യാ​പ​ക​ന് പ​രാ​തി ന​ൽ​കി. ഇ​തി​ലു​ള്ള പ​ക​യെ തു​ട​ർ​ന്ന് പ്ര​തി​ക​ൾ വീ​ട് ക​യ​റി ആ​ക്ര​മ​ണം ന​ട​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​നി​ടെ 19കാ​രി​യാ​യ ഇ​വ​രു​ടെ സ​ഹോ​ദ​രി​യെ​യും ഇ​വ​ർ വെ​ട്ടി. തു​ട​ർ​ന്ന് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് ആ​റു​പേ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​ത്. ഇ​വ​ർ​ക്കെ​തി​രെ എ​സ്‌​സി​എ​സ്ടി ആ​ക്റ്റ് അ​ട​ക്കം ചു​മ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

error: Content is protected !!