ഗു​രു​വാ​യൂ​ർ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ൽ പ​ര​മാ​വ​ധി 50 പേ​ര്‍ വ​ച്ച് വി​വാ​ഹ ച​ട​ങ്ങു​ക​ൾ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഗു​രു​വാ​യൂ​ർ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ൽ പ​ര​മാ​വ​ധി 50 പേ​ര്‍ വ​ച്ച് വി​വാ​ഹ ച​ട​ങ്ങു​ക​ൾ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി. ക​ല്യാ​ണ മ​ണ്ഡ​പ​ങ്ങ​ളി​ലും മ​റ്റു ഹാ​ളു​ക​ളി​ലും അ​മ്പ​തു പേ​ര്‍ എ​ന്ന നി​ല​യി​ല്‍ വി​വാ​ഹ​ച​ട​ങ്ങു​ക​ള്‍​ക്ക് മാ​ത്ര​മാ​യി അ​നു​മ​തി ന​ല്‍​കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം അ​റി​യി​ച്ചു. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് വാ​ര്‍​ത്താ​സ​മ്മേ​ള​ത്തി​ല്‍ സം​സാ​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം.

വി​ദ്യാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍ സാ​ധാ​ര​ണ പോ​ലെ തു​റ​ക്കു​ന്ന​ത് ജൂ​ലാ​യി​ലോ അ​തി​നു ശേ​ഷ​മോ മ​തി​യെ​ന്നാ​ണ് സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ക​രു​തു​ന്ന​ത്. ഇ​ക്കാ​ര്യം കേ​ന്ദ്ര സ​ര്‍​ക്കാ​രു​മാ​യി ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്യും. എ​ട്ടാം തീ​യ​തി​ക്ക് ശേ​ഷം അ​നു​വ​ദി​ക്കേ​ണ്ട ഇ​ള​വു​ക​ളു​ടെ കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ അ​ഭി​പ്രാ​യം കേ​ന്ദ്ര​ത്തെ അ​റി​യി​ക്കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

ക​ണ്ടെ​യ്ന്‍​മെ​ന്‍റ് സോ​ണി​ല്‍ പൂ​ര്‍​ണ ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണാ​യി​രി​ക്കും. ജൂ​ണ്‍ 30 വ​രെ ഇ​ന്ന​ത്തെ നി​ല​യി​ല്‍ അ​ത് തു​ട​രു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.

error: Content is protected !!