ലോ​ക്ഡൗ​ണ്‍ ഇ​ള​വു​ക​ള്‍ ന​ല്‍​കി​യാ​ലും സം​ഘം ​ചേ​ര​ല്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ക​ണ്ടെ​യ്ന്‍‍​മെ​ന്‍റ് സോ​ണു​ക​ളി​ല്‍ 24 മ​ണി​ക്കൂ​റും ക​ര്‍​ഫ്യൂ​വി​ന് സ​മാ​ന​മാ​യ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​മു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു. ലോ​ക്ഡൗ​ണ്‍ ഇ​ള​വു​ക​ള്‍ ന​ല്‍​കി​യാ​ലും സം​ഘം​ചേ​ര​ല്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ല. സം​ഘം ചേ​ര​ൽ അ​നു​വ​ദി​ച്ചാ​ൽ റി​വേ​ഴ്സ് ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​ൻ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ടു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

ലോ​ക്ക് ഡൗ​ണി​ൽ നി​ന്ന് പു​റ​ത്തു​ക​ട​ക്കാ​നു​ള്ള നി​ർ​ദേ​ശം കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​ർ പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ചു. എ​ന്നാ​ൽ ചി​ല കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ നി​യ​ന്ത്ര​ണം തു​ട​രാ​നോ ക​ർ​ക്ക​ശ​മാ​ക്കാ​നോ സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് അ​ധി​കാ​ര​മു​ണ്ട്. രോ​ഗ​വ്യാ​പ​ന സ്ഥി​തി​യ​നു​സ​രി​ച്ച് മാ​റ്റം വ​രു​ത്ത​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വാ​ർ​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

കോ​വി​ഡ് പോ​സി​റ്റീ​വ് കേ​സു​ക​ൾ വ​ർ​ധി​ക്കു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ കൂ​ട്ടം​കൂ​ടു​ന്ന​ത് അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ല. രോ​ഗ​വ്യാ​പ​നം ത​ട​യ​ണം. പ്രാ​യ​മാ​യ​വ​ർ വീ​ടു​ക​ളി​ൽ നി​ന്ന് പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങു​ന്ന​ത് അ​പ​ക​ട​ക​ര​മാ​കും. ക​ണ്ടെ​യ്ൻ​മെ​ന്‍റ് സോ​ണി​ൽ ജൂ​ൺ 30 വ​രെ പൂ​ർ​ണ്ണ ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണാ​ണെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!