അ​ന്ത​ർ​ജി​ല്ലാ പൊ​തു​ഗ​താ​ഗ​ത​മി​ല്ല; ബ​സു​ക​ളി​ൽ സീ​റ്റിം​ഗ് ക​പ്പാ​സി​റ്റി​യു​ടെ 50 ശ​ത​മാ​നം

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ജി​ല്ല​യ്ക്ക​ക​ത്തെ പൊ​തു​ഗ​താ​ഗ​തം അ​നു​വ​ദി​ച്ച​താ​യി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. ജ​ല​ഗ​താ​ഗ​തം ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ ഇ​തി​ന്‍റെ പ​രി​ധി​യി​ൽ വ​രും. ബ​സു​ക​ളി​ൽ സീ​റ്റിം​ഗ് ക​പ്പാ​സി​റ്റി​യു​ടെ 50 ശ​ത​മാ​നം അ​നു​വ​ദി​ക്കും. നി​ന്നു​ള്ള യാ​ത്ര അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ല. അ​ത​ത് ജി​ല്ല​ക​ളി​ലെ വാ​ഹ​ന ഗ​താ​ഗ​ത​ത്തി​നും ആ​ളു​ക​ളു​ടെ സ​ഞ്ചാ​ര​ത്തി​നും ത​ട​സ​മു​ണ്ടാ​കി​ല്ല.

ക​ണ്ടൈ​യ്ൻ​മെ​ന്‍റ് സോ​ണി​ൽ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​മു​ണ്ടാ​കും. അ​ന്ത​ർ​ജി​ല്ല​യി​ൽ പൊ​തു​ഗ​താ​ഗ​ത​മു​ണ്ടാ​കി​ല്ല. അ​ല്ലാ​ത്ത യാ​ത്ര രാ​വി​ലെ ഏ​ഴു മു​ത​ൽ വൈ​കി​ട്ട് ഏ​ഴു വ​രെ ആ​കാം. യാ​ത്ര​യ്ക്ക് പ്ര​ത്യേ​ക പാ​സ് വേ​ണ്ട. തി​രി​ച്ച​റി​യ​ൽ കാ​ർ​ഡു​ണ്ടാ​യാ​ൽ മ​തി. കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​ൽ ഏ​ർ​പ്പെ​ട്ടി​രി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ, ആ​വ​ശ്യ സ​ർ​വീ​സ് വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലു​ള്ള സ​ർ​ക്കാ​ർ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ എ​ന്നി​വ​ർ​ക്ക് ഈ ​സ​മ​യം ബാ​ധ​ക​മ​ല്ല. ഇ​ല​ക്ട്രീ​ഷ്യ​ൻ​മാ​ർ, ടെ​ക്നീ​ഷ്യ​ൻ​മാ​ർ എ​ന്നി​വ​ർ ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ട്രേ​ഡ് ലൈ​സ​ൻ​സ് കോ​പ്പി കൈ​യി​ൽ ക​രു​ത​ണം.

സ​മീ​പ​മ​ല്ലാ​ത്ത ജി​ല്ല​ക​ളി​ലേ​ക്കു യാ​ത്ര ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​ന് ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ​നി​ന്നോ ക​ല​ക്ട​റു​ടെ ഓ​ഫി​സി​ൽ​നി​ന്നോ അ​നു​മ​തി ആ​വ​ശ്യ​മാ​ണ്. അ​വ​ശ്യ​സ​ർ​വീ​സ് ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ​ക്ക് ഇ​ത് ബാ​ധ​ക​മ​ല്ല. ജോ​ലി​ക്കാ​യി ദൂ​രെ​യു​ള്ള ജി​ല്ല​ക​ളി​ലേ​ക്കു സ്ഥി​ര​മാ​യി യാ​ത്ര ചെ​യ്യു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക് പാ​സ് ആ​വ​ശ്യ​മാ​ണെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ അ​റി​യി​ച്ചു.

സ്വ​കാ​ര്യ​വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ ഡ്രൈ​വ​ർ​ക്ക് പു​റ​മേ ര​ണ്ടു പേ​ർ​ക്കാ​ണ് സ​ഞ്ച​രി​ക്കാ​നാ​വു​ക. കു​ടും​ബ​മാ​ണെ​ങ്കി​ൽ മൂ​ന്നു പേ​ർ​ക്ക് സ്വ​കാ​ര്യ വാ​ഹ​ന​ത്തി​ൽ സ​ഞ്ച​രി​ക്കാം. ഓ​ട്ടോ​യി​ൽ ്രെ​ഡെ​വ​റും ഒ​രു യാ​ത്ര​ക്കാ​ര​നു​മാ​ണ് ഈ ​ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ അ​നു​മ​തി​യു​ള്ള​ത്. കു​ടും​ബ​മെ​ങ്കി​ൽ ഓ​ട്ടോ​യി​ൽ മൂ​ന്നു പേ​ർ​ക്ക് സ​ഞ്ച​രി​ക്കാം. ഇ​രു​ച​ക്ര​വാ​ഹ​ന​ത്തി​ൽ കു​ടും​ബാം​ഗ​ത്തി​ന് പി​ൻ​സീ​റ്റ് യാ​ത്ര അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

error: Content is protected !!