കോ​വി​ഡ് രോ​ഗം മ​റ​ച്ചു​വ​ച്ച് അ​ബു​ദാ​ബി​യി​ൽ​നി​ന്ന് കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ; മൂ​ന്ന് പേ​ർ​ക്കെ​തി​രേ കേ​സ്

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കോ​വി​ഡ് രോ​ഗം മ​റ​ച്ചു​വ​ച്ച മൂ​ന്ന് പേ​ർ​ക്കെ​തി​രേ കേ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്ത​താ​യി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. അ​ബു​ദാ​ബി​യി​ൽ​നി​ന്ന് തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് എ​ത്തി​യ മൂ​ന്നു പേ​ർ​ക്കെ​തി​രേ​യാ​ണ് കേ​സ്. ഇ​വ​ർ രോ​ഗം മ​റ​ച്ചു​വ​ച്ച് സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ​ത്തു​ക​യും എ​ത്തി​യ ശേ​ഷ​വും രോ​ഗ​വി​വ​രം മ​റ​ച്ചു​വ​യ്ക്കു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച 29 പേ​ർ​ക്കാ​ണ് കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്. ആ​ർ​ക്കും രോ​ഗം ഭേ​ദ​മാ​യി​ല്ല. കൊ​ല്ലം ആ​റ്, തൃ​ശൂ​ർ നാ​ല്, തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം, ക​ണ്ണൂ​ർ മൂ​ന്ന് വീ​തം, പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട, ആ​ല​പ്പു​ഴ, കോ​ട്ട​യം, കോ​ഴി​ക്കോ​ട്, കാ​സ​ർ​ഗോ​ഡ് ര​ണ്ട് വീ​തം, എ​റ​ണാ​കു​ളം, മ​ല​പ്പു​റം, പാ​ല​ക്കാ​ട് ഒ​ന്നു​വീ​തം എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് ജി​ല്ല തി​രി​ച്ചു​ള്ള ക​ണ​ക്ക്.

രോ​ഗം സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച 21 പേ​ർ വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നും എ​ത്തി​യ​വ​രാ​ണ്. ഏ​ഴ് പേ​ർ മ​റ്റ് സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്നും എ​ത്തി​യ​വ​രും. ഒ​രാ​ൾ​ക്ക് സ​ന്പ​ർ​ക്ക​ത്തി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച​ത്. ക​ണ്ണൂ​രു​ള്ള ആ​രോ​ഗ്യ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​യ്ക്കാ​ണ് സ​ന്പ​ർ​ക്ക​ത്തി​ലൂ​ടെ രോ​ഗം പി​ടി​പെ​ട്ട​ത്.

error: Content is protected !!