വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന് എ​ത്തു​ന്ന​വ​രെ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ക്കു​ന്ന​ത് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള പ​തി​വു​രീ​തി​ക​ളി​ൽ​നി​ന്ന് ആ​ളു​ക​ൾ വി​ട്ടു​നി​ൽ​ക്ക​ണം ; മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന് എ​ത്തു​ന്ന​വ​രെ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ക്കു​ന്ന​ത് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള പ​തി​വു​രീ​തി​ക​ളി​ൽ​നി​ന്ന് ആ​ളു​ക​ൾ വി​ട്ടു​നി​ൽ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന് എ​ത്തി ക്വാ​റ​ന്ൈ‍​റ​നി​ൽ ക​ഴി​യു​ന്ന​വ​രും വീ​ട്ടി​ലേ​ക്കു പോ​യ​വ​രും ശ്ര​ദ്ധി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ആ​രോ​ഗ്യ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

ക്വാ​റ​ന്ൈ‍​റ​നി​ലാ​യാ​യും വീ​ട്ടി​ലാ​യാ​ലും മ​ട​ങ്ങി​വ​രു​ന്ന​വ​ർ​ക്കു ശാ​രീ​രി​ക അ​ക​ലം പ്ര​ധാ​ന​മാ​ണ്. അ​ശ്ര​ദ്ധ​യോ​ടെ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ കൈ​കാ​ര്യം ചെ​യ്ത​തി​ന്‍റെ ദോ​ഷ​ഫ​ല​ങ്ങ​ൾ മു​ന്പ് അ​നു​ഭ​വി​ച്ച​താ​ണ്. അ​വ​രു​മാ​യി സ​ന്പ​ർ​ക്കം പു​ല​ർ​ത്ത​രു​തെ​ന്ന നി​ർ​ദേ​ശം എ​ല്ലാ​വ​രും ക​ർ​ശ​ന​മാ​യി പാ​ലി​ക്ക​ണം. ഇ​വ​രെ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ക്കു​ന്ന പ​തി​വു​രീ​തി​ക​ൾ വേ​ണ്ട. നാം ​ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ പു​ല​ർ​ത്തു​ന്ന ജാ​ഗ്ര​ത​യാ​ണ് ന​മ്മു​ടെ സ​മൂ​ഹ​ത്തെ വ​രും​ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ സം​ര​ക്ഷി​ച്ച് നി​ർ​ത്തു​ക എ​ന്ന ബോ​ധ്യം എ​ല്ലാ​വ​ർ​ക്കു​മു​ണ്ടാ​ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

പ്ര​കൃ​തി ദു​ന്ത​ങ്ങ​ളു​ണ്ടാ​കു​ന്പോ​ൾ വ​ള​രെ വേ​ഗ​ത്തി​ൽ സ​ജീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന ദു​രി​താ​ശ്വാ​സ ക്യാ​ന്പു​ക​ൾ പോ​ലെ​യ​ല്ല ക്വാ​റ​ന്ൈ‍​റ​ൻ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ. ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളെ​ടു​ത്താ​ണ് ഇ​വ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി​യ​ത്. ഓ​രോ പ്ര​വാ​സി​യു​ടെ​യും സു​ര​ക്ഷ​യ്ക്ക് സ​ർ​ക്കാ​ർ പ്ര​ധാ​ന്യം ന​ൽ​കു​ന്നു​ണ്ട്. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ എ​ല്ലാ​വ​രു​ടെ​യും സ​ഹ​ക​ര​ണ​മു​ണ്ടാ​ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

ക്വാ​റ​ന്ൈ‍​റ​ൻ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ സു​ര​ക്ഷാ മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ൾ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളു​ണ്ടെ​ങ്കി​ൽ പ​രി​ഹ​രി​ക്കും. ത​ദ്ദേ​ശ​സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ശ്ര​ദ്ധ പു​ല​ർ​ത്ത​ണം. ദു​രി​ത​ങ്ങ​ളോ​ട് സ​മ​ർ​പ്പ​ണം​കൊ​ണ്ടാ​ണ് പോ​രാ​ടേ​ണ്ട​ത്. ക്വാ​റ​ന്ൈ‍​റ​ൻ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളു​ണ്ടെ​ങ്കി​ൽ അ​ടി​യ​ന്ത​ര ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ സ​ർ​ക്കാ​ർ പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളു​ണ്ടെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

error: Content is protected !!