പ്ര​വാ​സി​ക​ളു​ടെ മ​ട​ക്കം:സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ വി​വി​ധ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ങ്ങ​ളി​ൽ പോ​ലീ​സ് സ്പെ​ഷ​ൽ ഓ​ഫീ​സ​ർ​മാ​രെ നി​യോ​ഗി​ച്ചു

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: പ്ര​വാ​സി​ക​ൾ മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തു​ന്ന​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ വി​വി​ധ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ങ്ങ​ളി​ൽ ഡി​ഐ​ജി ത​ല​ത്തി​ലു​ള്ള ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ പോ​ലീ​സ് സ്പെ​ഷ​ൽ ഓ​ഫീ​സ​ർ​മാ​രാ​യി നി​യോ​ഗി​ച്ചു. സം​സ്ഥാ​ന പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി ലോ​ക്നാ​ഥ് ബെ​ഹ്റ​യാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്.

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ൽ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം റേ​ഞ്ച് ഡി​ഐ​ജി സ​ഞ്ജ​യ് കു​മാ​ർ ഗു​രു​ഡും നെ​ടു​ന്പാ​ശേ​രി​യി​ൽ കൊ​ച്ചി റേ​ഞ്ച് ഡി​ഐ​ജി മ​ഹേ​ഷ് കു​മാ​ർ കാ​ളി​രാ​ജും ക​രി​പ്പൂ​രി​ൽ തൃ​ശൂ​ർ റേ​ഞ്ച് ഡി​ഐ​ജി എ​സ്. സു​രേ​ന്ദ്ര​നു​മാ​ണ് പോ​ലീ​സ് സ്പെ​ഷൽ ഓ​ഫീ​സ​ർ​മാ​ർ.

ക​ണ്ണൂ​ർ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ന്‍റെ ചു​മ​ത​ല ക​ണ്ണൂ​ർ ഡി​ഐ​ജി കെ.​സേ​തു​രാ​മ​നാ​ണ്. കൊ​ച്ചി തു​റ​മു​ഖ​ത്തി​ന്‍റെ ചു​മ​ത​ല കൊ​ച്ചി സി​റ്റി പോ​ലീ​സ് ക​മ്മീ​ഷ​ണ​ർ വി​ജ​യ് സാ​ക്ക​റേ​യ്ക്കാ​ണ്.

error: Content is protected !!