അ​യോ​ധ്യ വി​ധി ആ​രു​ടെ​യും ജ​യ​മോ പ​രാ​ജ​യ​മോ ആ​യി കാ​ണ​രു​തെ​ന്ന പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി

​മ​ജ​ന്മ​ഭൂ​മി-​ബാ​ബ​റി മ​സ്ജി​ദ് കേ​സി​ലെ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി വി​ധി ആ​രു​ടെ​യും ജ​യ​മോ പ​രാ​ജ​യ​മോ ആ​യി കാ​ണ​രു​തെ​ന്ന് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി. രാ​മ​നി​ൽ വി​ശ്വ​സി​ച്ചാ​ലും റ​ഹീ​മി​ൽ വി​ശ്വ​സി​ച്ചാ​ലും ദേ​ശ​ഭ​ക്തി നാം ​നി​ല​നി​ർ​ത്ത​ണം. സ​മാ​ധാ​ന​വും സം​യ​മ​ന​വും പു​ല​ർ​ത്ത​ണ​മെ​ന്നും മോ​ദി ആ​ഹ്വാ​നം ചെ​യ്തു. ഏ​തൊ​രു ത​ർ​ക്ക​വും ഉ​ചി​ത​മാ​യ നി​യ​മ പ്ര​ക്രി​യ​യു​ടെ പ​രി​ഹ​രി​ക്കാ​നാ​കു​മെ​ന്ന് ഇത് എ​ടു​ത്തു​കാ​ണി​ക്കു​ന്നു. നി​യ​മ​ത്തി​ന് മു​ന്നി​ൽ എ​ല്ലാ​വ​രും തു​ല്യ​രാ​ണെ​ന്ന് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്നും മോ​ദി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

രാ​മ​ജ​ന്മ​ഭൂ​മി-​ബാ​ബ​റി മ​സ്ജി​ദ് കേ​സി​ൽ ത​ർ​ക്ക​ഭൂ​മി​യി​ൽ ക്ഷേ​ത്രം നി​ർ​മി​ക്കാ​ൻ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി ഇ​ന്ന് അ​നു​മ​തി ന​ൽ​കി. മ​സ്ജി​ദ് നി​ർ​മി​ക്കാ​ൻ പ​ക​രം അ​ഞ്ച് ഏ​ക്ക​ർ ത​ർ​ക്ക​ഭൂ​മി​ക്കു പു​റ​ത്ത് അ​യോ​ധ്യ​യി​ൽ​ത്ത​ന്നെ അ​നു​വ​ദി​ക്കാ​നും കോ​ട​തി ഉ​ത്ത​ര​വി​ട്ടു. 7 ഏ​ക്ക​ർ ത​ർ​ക്ക​ഭൂ​മി​യാ​ണ് ക്ഷേ​ത്ര​നി​ർ​മാ​ണ​ത്തി​ന് വി​ട്ടു​കൊ​ടു​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. അ​തേ​സ​മ​യം, കേ​സി​ൽ ക​ക്ഷി​യാ​യ ആ​ർ​ക്കും കോ​ട​തി സ്ഥ​ലം വി​ട്ടു​കൊ​ടു​ത്തി​ല്ല

error: Content is protected !!