മാ​വോ​യി​സ്റ്റ് ബ​ന്ധ​ത്തി​ന്‍റെ പേ​രി​ൽ യു​എ​പി​എ നി​യ​മം ചു​മ​ത്തി അ​റ​സ്റ്റു ചെ​യ്ത പാ​ർ​ട്ടി അം​ഗ​ങ്ങ​ളാ​യ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളെ സി​പി​എം പു​റ​ത്താ​ക്കും

കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മാ​വോ​യി​സ്റ്റ് ബ​ന്ധ​ത്തി​ന്‍റെ പേ​രി​ൽ യു​എ​പി​എ നി​യ​മം ചു​മ​ത്തി അ​റ​സ്റ്റു ചെ​യ്ത പാ​ർ​ട്ടി അം​ഗ​ങ്ങ​ളാ​യ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളെ സി​പി​എം പു​റ​ത്താ​ക്കും. ഇ​തി​നാ​യി ലോ​ക്ക​ൽ ജ​ന​റ​ൽ ബോ​ഡി യോ​ഗം വി​ളി​ക്കാ​ൻ പാ​ർ​ട്ടി തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു. ആ​ദ്യ​യോ​ഗം തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച വൈ​കി​ട്ട് പ​ന്നി​യ​ങ്ക​ര ലോ​ക്ക​ലി​ൽ ന​ട​ക്കും. സം​ഭ​വ​ത്തെ കു​റി​ച്ച് അ​ന്വേ​ഷി​ക്കാ​ൻ സി​പി​എം മൂ​ന്നം​ഗ ക​മ്മി​ഷ​നെ നി​യോ​ഗി​ച്ചി​രു​ന്നു. ഈ ​അ​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണു ന​ട​പ​ടി. പ​ന്നി​യ​ങ്ക​ര ലോ​ക്ക​ൽ ക​മ്മി​റ്റി​ക്ക് കീ​ഴി​ലാ​ണ് അ​ല​ൻ ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ടി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. താ​ഹ ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ട ലോ​ക്ക​ൽ ക​മ്മി​റ്റി​യു​ടെ ജ​ന​റ​ൽ ബോ​ഡി യോ​ഗം എ​പ്പോ​ഴാ​ണെ​ന്ന് അ​റി​വാ​യി​ട്ടി​ല്ല.

അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ തെ​റ്റു​കാ​രാ​ണെ​ന്ന നി​ഗ​മ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് സി​പി​എം എ​ത്തി​ച്ചേ​ർ​ത്തി​നി​ക്കു​ന്ന​ത്. പ്ര​തി​സ്ഥാ​ന​ത്തു​ള്ള ര​ണ്ടു പാ​ർ​ട്ടി അം​ഗ​ങ്ങ​ൾ​ക്കും മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളു​മാ​യി ന​ല്ല ബ​ന്ധ​മു​ണ്ടെ​ന്ന റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് സി​പി​എം കോ​ഴി​ക്കോ​ട് ജി​ല്ലാ ക​മ്മി​റ്റി പാ​ർ​ട്ടി സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ടേ​റി​യ​റ്റി​നു ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളാ​യ പാ​ർ​ട്ടി അം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ യു​എ​പി​എ ചു​മ​ത്തി​യു​ള്ള അ​റ​സ്റ്റി​നെ ന്യാ​യീ​ക​രി​ച്ചാ​ണ് ചേ​ർ​ന്ന സി​പി​എം സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ടേ​റി​യ​റ്റി​ൽ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ സം​സാ​രി​ച്ച​ത്. പാ​ർ​ട്ടി കോ​ഴി​ക്കോ​ട് ജി​ല്ലാ ക​മ്മി​റ്റി​യു​ടെ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടും പോ​ലീ​സ് ന​ട​പ​ടി​യെ സാ​ധൂ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​താ​ണെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി യോ​ഗ​ത്തി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

സി​പി​എം ജ​ന​റ​ൽ സെ​ക്ര​ട്ട​റി സീ​താ​റാം യെ​ച്ചൂ​രി​യ​ട​ക്ക​മു​ള്ള കേ​ന്ദ്ര നേ​താ​ക്ക​ൾ യു​എ​പി​എ ക​രി​നി​യ​മ​മാ​ണെ​ന്നും മാ​വോ​യി​സ്റ്റു ല​ഘു​ലേ​ഖ വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്ത​തി​ന്‍റെ പേ​രി​ൽ ഈ ​നി​യ​മം ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത സ​ർ​ക്കാ​ൻ ന​ട​പ​ടി തി​രു​ത്ത​ണ​മെ​ന്നും ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ, പാ​ർ​ട്ടി കേ​ന്ദ്ര നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ ആ​വ​ശ്യം ത​ള്ളാ​നോ കൊ​ള്ളാ​നോ ഇ​തു​വ​രെ​യും കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ നേ​താ​ക്ക​ളാ​രും ത​യാ​റാ​യി​ട്ടി​ല്ല.

error: Content is protected !!