തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം സി​ഇ​ടി കോ​ള​ജ് വി​ദ്യാ​ർ​ഥി മ​രി​ച്ച​നി​ല​യി​ൽ; മ​ര​ണ​ത്തി​ൽ ദു​രൂ​ഹ​ത​യെ​ന്ന് അമ്മ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം സി​ഇ​ടി കോ​ളേ​ജി​ൽ​നി​ന്നു കാ​ണാ​താ​യ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​യു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തി. ഒ​ന്നാം വ​ർ​ഷ സി​വി​ൽ എ​ഞ്ചി​നി​യ​റിം​ഗ് വി​ദ്യാ​ർ​ത്ഥി ര​തീ​ഷ് കു​മാ​റി​ന്‍റെ മൃ​ത​ദേ​ഹ​മാ​ണു ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. നെ​യ്യാ​റ്റി​ൻ​ക​ര സ്വ​ദേ​ശി​യാ​ണു മ​രി​ച്ച ര​തീ​ഷ് കു​മാ​ർ.

കോ​ള​ജി​ന്‍റെ മൂ​ന്നാം നി​ല​യി​ലെ കു​ളി​മു​റി​യി​ൽ​നി​ന്നാ​ണു ര​തീ​ഷി​ന്‍റെ മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. ജീ​വ​ന​നൊ​ടു​ക്കി​യ​താ​ണെ​ന്നു സം​ശ​യി​ക്കു​ന്നു. ഉ​ള്ളൂ​രി​ൽ വാ​ട​ക​യ്ക്കു താ​മ​സി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്ന ര​തീ​ഷി​നെ ശ​നി​യാ​ഴ്ച​യാ​ണു കാ​ണാ​താ​യ​ത്.

അ​തേ​സ​മ​യം, ര​തീ​ഷി​ന്‍റെ മ​ര​ണ​ത്തി​ൽ ദു​രൂ​ഹ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്നു കു​ട്ടി​യു​ടെ അ​മ്മ ആ​രോ​പി​ച്ചു. ര​തീ​ഷി​നു ക​ഞ്ചാ​വ് മാ​ഫി​യ​യി​ൽ​നി​ന്നു ഭീ​ഷ​ണി​യു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് നി​ര​വ​ധി ത​വ​ണ ര​തീ​ഷി​നു മ​ർ​ദ​ന​മേ​റ്റി​രു​ന്നു. പോ​ലീ​സി​ൽ പ​രാ​തി​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടും ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ച്ചി​ല്ലെ​ന്നും കു​ട്ടി​യു​ടെ അ​മ്മ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളോ​ടു പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!