ട്രാൻസ്ഗ്രിഡ് വിവാദം: പ്ര​തി​പ​ക്ഷ ബ​ഹ​ള​ത്തെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന് സ​ഭ ഇ​ന്ന​ത്തേ​ക്ക് പി​രി​ഞ്ഞു

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കി​ഫ്ബി സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ കെ​എ​സ്‌ഇ​ബി ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന ട്രാ​ന്‍​സ്ഗ്രി​ഡ് പ​ദ്ധ​തി​യെ​ച്ചൊ​ല്ലി​യു​ള്ള പ്ര​തി​പ​ക്ഷം പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന് നി​യ​മ​സ​ഭ ഇ​ന്ന​ത്തേ​ക്ക് പി​രി​ഞ്ഞു. പ്ര​തി​പ​ക്ഷം സ്പീ​ക്ക​റു​ടെ ഇ​രി​പ്പി​ട​ത്തി​ന് മു​ന്നി​ല്‍ പ്ര​തി​ഷേ​ധം ശ​ക്ത​മാ​ക്കി​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് സ​ഭ പി​രി​യു​ന്നു​വെ​ന്ന് സ്പീ​ക്ക​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ച​ത്. നേ​ര​ത്തെ, പ​ദ്ധ​തി​ക്ക് എ​സ്റ്റി​മേ​റ്റ് ഉ​യ​ര്‍​ത്തി ന​ല്‍​കി​യ​തി​ല്‍ അ​പാ​ക​ത​യി​ല്ലെ​ന്ന് മ​ന്ത്രി എം.​എം. മ​ണി സ​ഭ​യി​ല്‍ പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു.

യു​ഡി​എ​ഫ് സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന്‍റെ കാ​ല​ത്തും ഇ​ങ്ങ​നെ ചെ​യ്തി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും ടെ​ണ്ട​ര്‍ തു​ക ഉ​യ​ര്‍​ത്തു​ന്ന​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഉ​ത്ത​ര​വ് കെ​എ​സ്‌ഇ​ബി​ക്ക് ബാ​ധ​ക​മ​ല്ലെ​ന്നും പ​റ​ഞ്ഞ മ​ന്ത്രി അ​ഴി​മ​തി ആ​ക്ഷേ​പ​മു​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ രേ​ഖാ മൂ​ലം ഉ​ന്ന​യി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് പ​രാ​ജ​യ​ത്തി​ന്‍റെ ജാ​ള്യ​ത മ​റ​യ്ക്കാ​നു​ള്ള ശ്ര​മ​മാ​ണ് പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​ത്തി​ന്‍റേ​തെ​ന്നും മ​ണി കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

അ​തേ​സ​മ​യം, വൈ​ദ്യു​തി മ​ന്ത്രി​യു​ടേ​ത് സ​ഭ​യെ തെ​റ്റി​ദ്ധ​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന പ്ര​സ്താ​വ​ന​യെ​ന്നി​യി​രു​ന്നു പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നേ​താ​വ് ര​മേ​ശ് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല​യു​ടെ ആ​രോ​പ​ണം. സ​ര്‍​ക്കാ​രും കെ​എ​സ്‌ഇ​ബി​യും ഉ​ള്‍​പ്പെ​ട്ട ത്രി​ക​ക്ഷി ക​രാ​ര്‍ നി​ല​വി​ലു​ണ്ടെ​ന്നു ചെ​ന്നി​ത്ത​ല തു​റ​ന്ന​ടി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ അ​ഴി​മ​തി മ​റ​യ്ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് വി.​ഡി. സ​തീ​ശ​നും കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

error: Content is protected !!