ലീ​ഗ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ൻ വെ​ട്ടേ​റ്റ് മ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ മൂ​ന്ന് പേ​ർ പി​ടി​യി​ലാ​യി.

താ​നൂ​ർ: സി​പി​എം – മു​സ്‌​ലിം ലീ​ഗ് സം​ഘ​ർ​ഷം നി​ല​നി​ൽ​ക്കു​ന്ന താ​നൂ​ർ അ​ഞ്ചു​ടി​യി​ൽ ലീ​ഗ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ൻ വെ​ട്ടേ​റ്റ് മ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ മൂ​ന്ന് പേ​ർ പി​ടി​യി​ലാ​യി. സി​പി​എം പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രാ​ണ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​തെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​രം. അ​ഞ്ചു​ടി സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ മൊ​യീ​സ്, മ​ഷ്ഫൂ​ദ്, താ​ഹ​മോ​ൻ എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് പി​ടി​യി​ലാ​ത്.

കേ​സി​ൽ നാ​ല് പേ​ർ പ്ര​തി​ക​ളാ​ണെ​ന്നും ഒ​രാ​ളെ​ക്കൂ​ടി അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്യാ​നു​ണ്ടെ​ന്നും പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു. സി​പി​എം പ്രാ​ദേ​ശി​ക നേ​താ​വി​ന്‍റെ ബ​ന്ധു​വി​നു​ൾ​പ്പെ​ടെ കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​ൽ പ​ങ്കു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​ര​മെ​ന്നും പോ​ലീ​സ് വൃ​ത്ത​ങ്ങ​ൾ അ​റി​യി​ച്ചു.

അ​ഞ്ചു​ടി സ്വ​ദേ​ശി കു​പ്പ​ന്‍റെ​പു​ര​ക്ക​ൽ സൈ​ത​ല​വി​യു​ടെ മ​ക​ൻ ഇ​സ്ഹാ​ഖ് എ​ന്ന റ​ഫീ​ഖാ​ണ് (36) കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​ത്. വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച രാ​ത്രി 7.30 ഓ​ടെ അ​ഞ്ചു​ടി മ​ദ്ര​സ​ക്കു സ​മീ​പം വ​ച്ചാ​ണ് ഇ​സ്ഹാ​ഖി​നു വെ​ട്ടേ​റ്റ​ത്. പി​ന്നീ​ട് തി​രൂ​ർ താ​ലൂ​ക്ക് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്ക് കൊ​ണ്ടു​പോ​യ​ങ്കി​ലും ജീ​വ​ൻ ര​ക്ഷി​ക്കാ​നാ​യി​ല്ല. മൃ​ത​ദേ​ഹം കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജി​ലെ പോ​സ്റ്റ്മോ​ർ​ട്ട​ത്തി​ന് ശേ​ഷം ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ​ക്ക് വി​ട്ടു​കൊ​ടു​ത്തു.

വൈ​ദ്യു​തി നി​ല​ച്ച സ​മ​യ​ത്താ​ണ് അ​ക്ര​മി​ക​ൾ യു​വാ​വി​നെ അ​ക്ര​മി​ച്ച​തെ​ന്ന് പ​റ​യു​ന്നു. ഇ​രു​ട്ടി​ൽ നി​ല​വി​ളി കേ​ട്ട് ഓ​ടി​യെ​ത്തി​യ നാ​ട്ടു​കാ​രാ​ണ് വെ​ട്ടേ​റ്റ നി​ല​യി​ൽ ഇ​സ്ഹാ​ഖി​നെ ക​ണ്ട​ത്. സം​ഭ​വ​സ്ഥ​ല​ത്ത് വ​ൻ പോ​ലി​സ് സം​ഘം ക്യാം​പ് ചെ​യ്യു​ന്നു​ണ്ട്.

error: Content is protected !!