ചി​റ്റൂ​ർ സ്പി​രി​റ്റ് ക​ട​ത്ത്: സി​പി​എം ബ്രാ​ഞ്ച് സെ​ക്ര​ട്ട​റി ഒ​ളി​വി​ൽ

അ​ന​ധി​കൃ​ത സ്പി​രി​റ്റ് ക​ട​ത്ത് കേ​സി​ൽ സി​പി​എം ലോ​ക്ക​ൽ ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗം ഒ​ളി​വി​ൽ. ചി​റ്റൂ​രി​ൽ 525 ലി​റ്റ​ർ സ്പി​രി​റ്റ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ കേ​സി​ലാ​ണ് സി​പി​എം പ്രാ​ദേ​ശി​ക നേ​താ​വാ​യ അ​ത്തി​മ​ണി അ​നി​ലി​ന്‍റെ പ​ങ്ക് വെ​ളി​പ്പെ​ട്ട​ത്. എ​ക്സൈ​സി​ന്‍റെ പി​ടി​യി​ൽ​നി​ന്നു ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ട ഇ​യാ​ൾ ഒ​ളി​വി​ലാ​ണ്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം സ്പി​രി​റ്റു​മാ​യെ​ത്തി​യ കാ​ർ ഓ​ടി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത് സി​പി​എം ബ്രാ​ഞ്ച് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യാ​യ അ​നി​ലാ​യി​രു​ന്നു. പ​രി​ശോ​ധ​ന​യ്ക്കി​ടെ എ​ക്സൈ​സ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​തോ​ടെ കു​ത​റി​യോ​ടി​യ അ​നി​ൽ, മ​റ്റൊ​രു കാ​റി​ൽ ക​യ​റി ര​ക്ഷ​പെ​ട്ടു.

അ​നി​ലി​നെ പി​ടി​കൂ​ടാ​ൻ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ശ​ക്ത​മാ​ക്കി. 35 ലി​റ്റ​റി​ന്‍റെ 15 ക​ന്നാ​സി​ലാ​യി​രു​ന്നു സ്പി​രി​റ്റ് ക​ട​ത്തി​യ​ത്. തൃ​ശൂ​രി​ൽ​നി​ന്ന് കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന സ്പി​രി​റ്റ് ക​ള്ളു​ഷാ​പ്പു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് എ​ത്തി​ക്കാ​ൻ വേ​ണ്ടി​യാ​ണ് ക​ട​ത്തി​യ​താ​ണെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. നി​ര​വ​ധി പോ​ലീ​സ് കേ​സു​ക​ളി​ൽ പ്ര​തി​യാ​യ അ​നി​ലി​ന് വ്യാ​ജ മ​ദ്യ നി​ർ​മാ​ണ​വു​മു​ണ്ടെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ജെ​ഡി​എ​സ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രെ വെ​ട്ടി​യ​തു​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള നി​ര​വ​ധി കേ​സു​ക​ളി​ൽ നേ​ര​ത്തെ ത​ന്നെ പ്ര​തി​യാ​ണ് അനിൽ.

error: Content is protected !!