പെരിയ കൊല: കേസ്​ സി.ബി.ഐക്ക്​ വിടാൻ മാതാപിതാക്കൾ ഹൈക്കോടതിയിൽ

കൊ​ച്ചി: കാ​സ​ർ​കോ​ട് പെ​രി​യ​യി​ലെ യൂ​ത്ത് കോ​ൺ​ഗ്ര​സു​കാ​രു​ടെ കൊ​ല​ക്കേ​സ്​ സി.​ബി.ഐ​ക്ക്​ വി​ട​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട്​ മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ൾ ഹൈ​കോ​ട​തി​യി​ൽ. കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട കൃ​പേ​ഷി​​​​ന്റെ പി​താ​വ് കൃ​ഷ്‌​ണ​ൻ, മാ​താ​വ്​ ബാ​ലാ​മ​ണി, ശ​ര​ത് ലാ​ലി​​​​ന്റെ പി​താ​വ് സ​ത്യ നാ​രാ​യ​ണ​ൻ, മാ​താ​വ്​ ല​ളി​ത എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് പൊ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ വി​ശ്വാ​സ​മി​ല്ലെ​ന്ന്​ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി ഹ​ര​ജി ന​ൽ​കി​യ​ത്. രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ വൈ​രാ​ഗ്യ​ത്തെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് സി.​പി.​എം പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രാ​ണ് കൊ​ല ന​ട​ത്തി​യ​തെ​ന്ന്​ ഹ​ര​ജി​യി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു. കാ​സ​ർ​കോ​ട് ജി​ല്ല പൊ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി ന​ൽ​കി​യ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​​​​ന്റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് എ​സ്.​പി വി.​കെ. മു​ഹ​മ്മ​ദ് റ​ഫീ​ക്ക് നേ​തൃ​ത്വം ന​ൽ​കു​ന്ന സം​ഘ​ത്തി​ന് ഡി.​ജി.​പി കൈ​മാ​റി​യി​രു​ന്നു. ജി​ല്ല​യി​ലെ ഉ​ന്ന​ത സി.​പി.​എം നേ​താ​ക്ക​ൾ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന ന​ട​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന ഹ​ര​ജി​ക്കാ​രു​ടെ മൊ​ഴി രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ശേ​ഷം മു​ഹ​മ്മ​ദ് റ​ഫീ​ക്കി​നെ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ​നി​ന്ന് മാ​റ്റി. പി​ന്നീ​ട് സി.​പി.​എ​മ്മി​​​​ന്റെ വി​ശ്വ​സ്ത​രാ​യ പൊ​ലീ​സു​കാ​രെ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തി അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തെ അ​ട്ടി​മ​റി​ച്ച​താ​യി ഹ​ര​ജി​യി​ൽ ആ​രോ​പി​ക്കു​ന്നു. മു​ൻ എം.​എ​ൽ.​എ​യും സി.​പി.​എം നേ​താ​വു​മാ​യ കു​ഞ്ഞി​രാ​മ​ൻ പൊ​ലീ​സ് ക​സ്​​റ്റ​ഡി​യി​ലു​ള്ള പ്ര​തി​യെ ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി​യും ബ​ലം പ്ര​യോ​ഗി​ച്ചും മോ​ചി​പ്പി​ച്ചു. കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രെ വ​ക​വ​രു​ത്തു​മെ​ന്ന് കൊ​ല ന​ട​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ആ​ഴ്ച​ക​ൾ​ക്ക് മു​മ്പ് സി.​പി.​എം ജി​ല്ല ക​മ്മി​റ്റി​യം​ഗ​മാ​യ വി.​പി.​പി മു​സ്ത​ഫ പ്ര​സം​ഗി​ച്ചി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ, ഇ​തു​വ​രെ പൊ​ലീ​സ് ഇ​വ​രെ വി​ളി​ച്ചു വ​രു​ത്തി ചോ​ദ്യം ചെ​യ്തി​ട്ടി​ല്ല. ഈ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ ഫ​ല​പ്ര​ദ​വും നി​ഷ്​​പ​ക്ഷ​വു​മാ​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​മു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്ന്​ ക​രു​തു​ന്നി​ല്ല. അ​ന്വേ​ഷ​ണം സി.​ബി.​ഐ​ക്ക്​ വി​ട​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ക്കും ഡി.​ജി.​പി​ക്കും നി​വേ​ദ​നം ന​ൽ​കി​യെ​ങ്കി​ലും ഫ​ല​മു​ണ്ടാ​യില്ലെന്നും ഹ​ര​ജി​യി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു

error: Content is protected !!