ഇരിട്ടി ടൗണിലെ കയ്യേറ്റങ്ങൾ ബലമായി പൊളിച്ചു നീക്കി

ഇ​രി​ട്ടി ന​ഗ​ര​ത്തി​ൽ കൈ​യേ​റ്റം ഒ​ഴി​യാ​ൻ ത​യാ​റാ​കാ​തി​രു​ന്ന നാ​ല് കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ളു​ടെ കൈ​യേ​റ്റ​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ൾ റ​വ​ന്യു അ​ധി​കൃ​ത​ർ ബ​ല​മാ​യി പൊ​ളി​ച്ചു​നീ​ക്കി. പോ​ലീ​സ് സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് കൈ​യേ​റ്റം ഒ​ഴി​പ്പി​ക്കാ​നു​ള്ള ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത്. അ​ഗ്നി​ശ​മ​ന സേ​ന​യ​ട​ക്കം വ​ൻ പോ​ലീ​സ് സ​ന്നാ​ഹ​വു​മാ​യി എ​ത്തി​യ റ​വ​ന്യു സം​ഘ​ത്തെ പ്ര​തി​രോ​ധി​ക്കാ​നു​ള്ള നീ​ക്കം സം​ഘ​ർ​ഷാ​വ​സ്ഥ സൃ​ഷ്ടി​ച്ചു. ഇ​തോ​ടെ നാ​ട്ടു​കാ​രും കൈ​യേ​റ്റ​ക്കാ​ർ​ക്കെ​തി​രേ തി​രി​ഞ്ഞു.

പ്ര​തി​ഷേ​ധം ഉ​യ​ർ​ത്തി​യ​വ​രെ പോലീ​സ് മാ​റ്റി​യ ശേ​ഷ​മാ​ണ് മ​ണ്ണു​മാ​ന്തി യ​ന്ത്രം ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ൾ പൊ​ളി​ച്ച​ത്. നാ​ലു മ​ണി​ക്കൂ​റോ​ളം സ​മ​യ​മെ​ടു​ത്താ​ണ് കൈ​യേ​റ്റം പൊ​ളി​ച്ചു​നീ​ക്കി​യ​ത്.

ത​ല​ശേ​രി-വ​ള​വു​പാ​റ റോ​ഡ് ന​വീ​ക​ര​ണ​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യാ​ണ് ന​ഗ​ര​ത്തി​ലെ കൈ​യേ​റ്റ​ങ്ങ​ൾ ഒ​ഴി​പ്പി​ക്കാ​നു​ള്ള ശ്ര​മ​ങ്ങ​ൾ ഒ​രു​വ​ർ​ഷം മു​ൻ​പ് തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. പ​ര​മാ​വ​ധി സ്ഥ​ലം ഉ​പ​യോ​ഗ​പ്പെ​ടു​ത്തി ന​ഗ​ര റോ​ഡ് വി​ക​സ​നം ന​ട​ത്തു​ക​യാ​യി​യി​രു​ന്നു ല​ക്ഷ്യം. വ്യാ​പാ​രി​ക​ളെ​യ​ട​ക്കം പ​ങ്കെ​ടു​പ്പി​ച്ച് സ​ർ​വ​ക​ക്ഷി യോ​ഗം ചേ​രു​ക​യും കൈ​യേ​റ്റ​ങ്ങ​ൾ പൊ​ളി​ക്കാ​ൻ കൈ​യേ​റ്റ​ക്കാ​ർ സ്വ​മേ​ധ​യാ ത​യാ​റാ​കു​ക​യും ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. ഇ​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി 300 ക​ട​ക​ൾ സ്വ​മേ​ധ​യാ വി​വി​ധ​ഘ​ട്ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി കൈ​യേ​റ്റ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ൾ പൊ​ളി​ച്ചു നീ​ക്കി​യെ​ങ്കി​ലും ര​ണ്ട് ഘ​ട്ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി 22 കെ​ട്ടി​ട പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ൾ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യി​ൽ​നി​ന്ന് അ​നു​കൂ​ല ഉ​ത്ത​ര​വ് നേ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​വ​ർ സ​മ​വാ​യ​ത്തി​ന് ത​യാ​റാ​കാ​തി​രു​ന്ന​തോ​ടെ ടൗ​ൺ വി​ക​സ​ന പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ൾ ത​ട​സ​പ്പെ​ട്ടു.

ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള വി​ധി​ക്കെ​തി​രേ റ​വ​ന്യൂ വ​കു​പ്പ് അ​നു​കൂ​ല ഉ​ത്ത​ര​വ് നേ​ടു​ക​യും ന​ട​പ​ടി ക്ര​മ​ങ്ങ​ൾ പൂ​ർ​ത്തീ​ക​രി​ച്ച് കൈ​യേ​റ്റം ഒ​ഴി​പ്പി​ക്കാ​നെ​ത്തു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു. ആ​ദ്യം കോ​ട​തി​യി​ൽ പോ​യ നാ​ല് കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ളാ​ണ് ഇ​ന്ന​ലെ പൊ​ളി​ച്ച​ത്. ര​ണ്ടാം ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ കോ​ട​തി​യി​ൽ പോ​യ 18 ക​ട​ക​ളും അ​ടു​ത്ത ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ ബ​ല​മാ​യി പൊ​ളി​ക്കും.

ബ​ല​മാ​യി പൊ​ളി​ക്കേ​ണ്ടി​വ​ന്ന​തി​നാ​ൽ വ്യാ​പാ​രി​ക​ൾ​ക്ക് നാ​ശ​ന​ഷ്ട​മു​ണ്ടാ​യി. ത​ഹ​സി​ൽ​ദാ​ർ സി.​പി.​മേ​രി, ഡ​പ്യൂ​ട്ടി ത​ഹ​സി​ൽ​ദാ​ർ ടി.​സി.​സാ​ബു, സി.​ടി.​പ്ര​സാ​ദ്, കെ.​രാ​ജേ​ഷ്, ഇ. ​ദീ​പേ​ഷ്, ടി.​കെ.​സു​ദീ​പ​ൻ, എ​ൻ.​സു​ജീ​ഷ്, എ​ൻ.​വി.​ഗി​രീ​ഷ്, എം.​ആ​ർ.​മ​നോ​ജ് കു​മാ​ർ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള റ​വ​ന്യൂ സം​ഘ​വും സി​ഐ കെ.​പി.​സു​നി​ൽ​കൂ​മാ​ർ, എ​സ്‌​ഐ വി.​കെ.​അ​നീ​ഷ് എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള പോ​ലീ​സ് സം​ഘ​വും സ്‌​റ്റേ​ഷ​ൻ ഓ​ഫീ​സ​ർ ജോ​ൺ​സ​ൺ പീ​റ്റ​റി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള അ​ഗ്നി​ശ​മ​ന സേ​നാം​ഗ​ങ്ങ​ളും കൈ​യേ​റ്റം ഒ​ഴി​പ്പി​ക്കാ​ൻ നേ​തൃ​ത്വം ന​ൽ​കി.

error: Content is protected !!