ക​ള​ക്ട​റെ ച​ട്ടം പ​ഠി​പ്പി​ക്കേ​ണ്ട: സുരേഷ്ഗോപിയോട് തെ​ര.​ക​മ്മീ​ഷ​ൻ

അ​യ്യ​പ്പ​ന്‍റെ പേ​രി​ൽ വോ​ട്ട് അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ച തൃശൂരിലെ എ​ൻ​ഡി​എ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി സു​രേ​ഷ് ഗോ​പി​യു​ടേ​ത് ച​ട്ട​ലം​ഘ​ന​മാ​ണെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഓ​ഫീ​സ​ർ ടി​ക്കാ​റാം മീ​ണ. ഇ​ത് വ്യ​ക്ത​മാ​യി ബോ​ധ്യ​പ്പെ​ട്ട​തി​നാ​ലാ​ണ് ക​ള​ക്ട​ർ ടി.​വി.​അ​നു​പ​മ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക്ക് നോ​ട്ടീ​സ് അ​യ​ച്ച​തെ​ന്നും ക​ള​ക്ട​റെ ആ​രും തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ച​ട്ടം പ​ഠി​പ്പി​ക്കേ​ണ്ടെ​ന്നും മീ​ണ പ​റ​ഞ്ഞു.

വ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി​കൂ​ടി​യാ​യ ക​ള​ക്ട​ർ​ക്കെ​തി​രെ ബി​ജെ​പി ന​ട​ത്തി​യ വി​മ​ർ​ശ​ന​ങ്ങ​ൾ ശ​രി​യ​ല്ലെ​ന്നും ടി​ക്കാ​റാം മീ​ണ കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു. നേ​ര​ത്തെ, ക​ള​ക്ട​റു​ടെ ന​ട​പ​ടി​യെ വി​മ​ർ​ശി​ച്ച് ബി​ജെ​പി നേ​താ​ക്ക​ൾ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ക​ള​ക്ട​റു​ടെ ന​ട​പ​ടി വി​വ​ര​ക്കേ​ടാ​ണെ​ന്നു​വ​രെ ബി​ജെ​പി നേ​താ​ക്ക​ൾ പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. താ​ൻ ച​ട്ടം ലം​ഘി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു സു​രേ​ഷ്ഗോ​പി​യു​ടെ വാ​ദം. ഇ​ഷ്ട ദൈ​വ​ത്തി​ന്‍റെ പേ​ര് പ​റ​യാ​നാ​കാ​ത്ത​ത് എ​ന്ത് ജ​നാ​ധി​പ​ത്യ​മാ​ണെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ചോ​ദി​ച്ചി​രു​ന്നു.

വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച തേ​ക്കി​ൻ​കാ​ട് മൈ​താ​ന​ത്തു ന​ട​ന്ന എ​ൻ​ഡി​എ​യു​ടെ ക​ണ്‍​വ​ൻ​ഷ​നി​ലാ​യി​രു​ന്നു സു​രേ​ഷ് ഗോ​പി​യു​ടെ വി​വാ​ദ പ്ര​സം​ഗം. ശ​ബ​രി​മ​ല​യു​ടെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ലാ​ണ് താ​ൻ വോ​ട്ടി​നു​വേ​ണ്ടി അ​പേ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്. ശ​ബ​രി​മ​ല വി​ഷ​യം അ​യ്യ​പ്പ​ഭ​ക്ത​ർ കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ മാ​ത്ര​മ​ല്ല ഭാ​ര​ത​ത്തി​ൽ മു​ഴു​വ​ൻ അ​ല​യ​ടി​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കും. പ്ര​ചാ​ര​ണ വേ​ള​ക​ളി​ൽ ശ​ബ​രി​മ​ല ച​ർ​ച്ച​യാ​ക്കി​ല്ലെ​ന്നു താ​ൻ പ്ര​തി​ജ്ഞ ചെ​യ്യു​ന്നു തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യാ​യി​രു​ന്നു പ്ര​സം​ഗ​ത്തി​ലെ പ്ര​സ​ക്ത​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ൾ. പ്ര​സം​ഗ​ത്തി​ലെ വി​വാ​ദ​ഭാ​ഗം നോ​ട്ടീ​സി​ൽ പ​രാ​മ​ർ​ശി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

മാ​തൃ​കാ പെ​രു​മാ​റ്റ​ച്ച​ട്ട​മ​നു​സ​രി​ച്ച് ജാ​തി​യു​ടെ​യും സാ​മു​ദാ​യി​ക വി​കാ​ര​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും പേ​രി​ൽ വോ​ട്ടു​ചോ​ദി​ക്കാ​ൻ പാ​ടി​ല്ല. മു​ഖ്യ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഓ​ഫീ​സ​ർ പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ച നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ൽ ശ​ബ​രി​മ​ല തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പു വി​ഷ​യ​മാ​ക്ക​രു​തെ​ന്ന് പ​രാ​മ​ർ​ശി​ച്ചി​രു​ന്നു. ഈ ​നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ​ക്കു വി​രു​ദ്ധ​മാ​ണ് സു​രേ​ഷ് ഗോ​പി​യു​ടെ വാ​ക്കു​ക​ൾ എ​ന്നു കാ​ണു​ന്ന​താ​യി ക​ള​ക്ട​ർ നോ​ട്ടീ​സി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു​ണ്ട്.

error: Content is protected !!