ഏഴുവയസുകാരന് മർദ്ദനമേറ്റ സംഭവം ; മുഖ്യമന്ത്രി റിപ്പോർട്ട് തേടി

തൊ​ടു​പു​ഴ​യി​ല്‍ ഏ​ഴു വ​യ​സു​കാ​ര​ൻ ര​ണ്ടാ​ന​ച്ഛ​ന്‍റെ ക്രൂ​ര​മ​ര്‍​ദ്ദ​ന​ത്തി​നി​ര​യാ​യ സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് തേ​ടി. അ​തീ​വ ഗു​രു​ത​രാ​വ​സ്ഥ​യി​ൽ ക​ഴി​യു​ന്ന കു​ട്ടി​ക്ക് വി​ദ​ഗ്ധ ചി​കി​ത്സ ഉ​റ​പ്പാ​ക്കാ​നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി. കോ​ല​ഞ്ചേ​രി മെ​ഡി​ക്ക​ൽ മി​ഷ​ൻ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ വെ​ന്‍റി​ലേ​റ്റ​റി​ന്‍റെ സ​ഹോ​യ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് ഏ​ഴു വ​യ​സു​കാ​ര​ൻ ജീ​വ​ന്‍ നി​ല​നി​ര്‍​ത്തു​ന്ന​ത്.

കു​ട്ടി​യു​ടെ ചി​കി​ത്സാ ചെ​ല​വ് സ​ർ​ക്കാ​ർ ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കു​മെ​ന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി കെ.​കെ ശൈ​ല​ജ അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്നു. കു​ട്ടി​ക്ക് ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ ശാ​രീ​രി​ക​വും മാ​ന​സി​ക​വു​മാ​യ ചി​കി​ല്‍​സ ഉ​റ​പ്പാ​ക്കും. ഇ​ള​യ​കു​ട്ടി ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള ര​ണ്ട് കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ സം​ര​ക്ഷ​ണ​വും ആ​രോ​ഗ്യ വ​കു​പ്പും സാ​മൂ​ഹ്യ​നീ​തി വ​കു​പ്പും വ​നി​ത ശി​ശു വി​ക​സ​ന വ​കു​പ്പും ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കും. കു​ട്ടി​ക​ളോ​ടു​ള്ള അ​തി​ക്ര​മം ഒ​രു ത​ര​ത്തി​ലും അം​ഗീ​ക​രി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്നും മ​ന്ത്രി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു.

ബു​ധ​നാ​ഴ്ച വൈ​കു​ന്നേ​ര​മാ​ണ് ത​ല​ച്ചോ​ര്‍ പൊ​ട്ടി​യ നി​ല​യി​ൽ കു​ട്ടി​യെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ച​ത്. കു​ട്ടി​യു​ടെ അ​മ്മ​യു​ടെ സു​ഹൃ​ത്തി​ന്‍റെ ക്രൂ​ര മ​ർ​ദ​ന​ത്തി​ൽ ര​ണ്ടാം ക്ലാ​സ് വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​യു​ടെ ത​ല​യോ​ട്ടി പൊ​ട്ടി ത​ല​ച്ചോ​ർ പു​റ​ത്തു​വ​ന്നി​രു​ന്നു. വെ​ന്‍റി​ലേ​റ്റ​റി​ൽ അ​ബോ​ധാ​വ​സ്ഥ​യി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞു വ​രു​ന്ന കു​ഞ്ഞി​ന്‍റെ ആ​രോ​ഗ്യ​നി​ല വ​ള​രെ മോ​ശ​മാ​യി തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്. ആ​ന്ത​രി​ക ര​ക്ത​സ്രാ​വ​മു​ണ്ടെ​ന്നും ഡോ​ക്ട​ര്‍​മാ​ര്‍ പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. ഇ​ള​യ​കു​ട്ടി​യു​ടെ പ​രി​ക്ക് ഗു​രു​ത​ര​മ​ല്ല.

സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ കു​ട്ടി​യു​ടെ അ​മ്മ​യോ​ടൊ​പ്പം ക​ഴി​യു​ന്ന തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം സ്വ​ദേ​ശി അ​രു​ണ്‍ ആ​ന​ന്ദി​നെ പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു. ഇ​യാ​ളു​ടെ അ​റ​സ്റ്റ് ഉ​ച്ച​യോ​ടെ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തും. അ​മ്മ​യു​ടെ മൊ​ഴി വി​ശ​ദ​മാ​യി രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തു​മെ​ന്നും പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

error: Content is protected !!