മോറട്ടോറിയം ; ചീഫ് സെക്രട്ടറിക്ക് മുഖ്യൻറെ വിമർശനം

ക​ർ​ഷ​ക​രു​ടെ വാ​യ്പ​യ്ക്ക് മൊ​റ​ട്ടോ​റി​യം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച ഉ​ത്ത​ര​വ് വൈ​കി​യ​തി​ൽ ചീ​ഫ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ക്ക് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ രൂ​ക്ഷ​വി​മ​ർ​ശ​നം. മ​ന്ത്രി​സ​ഭാ യോ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ ചീ​ഫ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി ടോം ​ജോ​സി​നെ രൂ​ക്ഷ​മാ​യി വി​മ​ർ​ശി​ച്ച​ത്. ഉ​ത്ത​ര​വ് വൈ​കി​യ​തി​നെ ന്യാ​യീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

ക​ർ​ഷ​ക​രു​ടെ എ​ല്ലാ വാ​യ്പ​ക​ളി​ന്മേ​ലും ഡി​സം​ബ​ർ 31 വ​രെ മൊ​റ​ട്ടോ​റി​യം ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്താ​നു​ള്ള ഉ​ത്ത​ര​വാ​ണ് വൈ​കി​യ​ത്. ക​ർ​ഷ​ക ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ​ക​ളു​ടെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ൽ മാ​ർ​ച്ച് അ​ഞ്ചി​ന് ചേ​ർ​ന്ന മ​ന്ത്രി​സ​ഭാ​യോ​ഗ​മാ​ണ് പൊ​തു​മേ​ഖ​ലാ, വാ​ണി​ജ്യ, സ​ഹ​ക​ര​ണ ബാ​ങ്കു​ക​ളി​ൽ​നി​ന്ന് ക​ർ​ഷ​ക​രെ​ടു​ത്ത എ​ല്ലാ വാ​യ്പ​ക​ൾ​ക്കും മൊ​റ​ട്ടോ​റി​യം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്. മ​ന്ത്രി​സ​ഭാ​യോ​ഗ തീ​രു​മാ​നം 48 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നു​ള്ളി​ൽ ഉ​ത്ത​ര​വാ​യി ഇ​റ​ങ്ങ​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് ച​ട്ടം. എ​ന്നാ​ൽ ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ അ​തു​ണ്ടാ​യി​ല്ല.

അ​തേ​സ​മ​യം നി​ല​വി​ലെ മൊ​റ​ട്ടോ​റി​യം നി​ല​നി​ൽ​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ൽ ഉ​ത്ത​ര​വ് വൈ​കി​യ​ത് ദോ​ഷം ചെ​യ്യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് ടോം ​ജോ​സി​ന്‍റെ വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണം. 2018 ഒ​ക്‌​ടോ​ബ​റി​ല്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ മോ​റ​ട്ടോ​റി​യം സം​ബ​ന്ധി​ച്ചി​റ​ക്കി​യ ഉ​ത്ത​ര​വ് നി​ല​നി​ല്‍​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും ഈ ​ഉ​ത്ത​ര​വ് 2019 ഒ​ക്‌​ടോ​ബ​ര്‍ 11 വ​രെ നി​ല​വി​ലു​ള്ള​താ​ണെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!