രണ്ടാം ഘട്ടത്തിലും പത്തനംതിട്ടയിൽ സസ്പെൻസ് നിലനിർത്തി ബിജെപി

ലോ​ക്സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ മ​ത്സ​രി​ക്കു​ന്ന ബി​ജെ​പി സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളു​ടെ ര​ണ്ടാം ഘ​ട്ട പ​ട്ടി​ക പു​റ​ത്തു​വി​ട്ടു. 36 മ​ണ്ഡ​ല​ങ്ങ​ളി​ലെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി പ​ട്ടി​ക​യി​ൽ പ​ക്ഷേ, കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ ഒ​ഴി​ഞ്ഞു​കി​ട​ക്കു​ന്ന പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ടി​ല്ല. പു​ല​ർ​ച്ചെ ഒ​രു മ​ണി​യോ​ടെ​യാ​ണു പ​ട്ടി​ക പു​റ​ത്തു​വി​ട്ട​ത്.

ആ​ന്ധ്രാ​പ്ര​ദേ​ശ്, മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര, ഒ​ഡീ​ഷ, ആ​സാം, മേ​ഘാ​ല​യ എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ അ​ഞ്ചു സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി പ​ട്ടി​ക​യാ​ണു പു​റ​ത്തു​വി​ട്ട​ത്. ആ​ന്ധ്ര​യി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള 23, മ​ധ്യ​പ്ര​ദേ​ശി​ൽ​നി​ന്ന് ആ​റ്, ഒ​ഡീ​ഷ​യി​ൽ​നി​ന്ന് അ​ഞ്ച്, ആ​സാം, മേ​ഘാ​ല​യ- ഒ​ന്ന് എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് ര​ണ്ടാം​ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ട സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം. കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി ജെ​പി ന​ഡ്ഡ​യാ​ണ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി പ​ട്ടി​ക പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്. ബി​ജെ​പി ദേ​ശീ​യ വ​ക്താ​വ് സം​ബി​ത് പ​ത്ര ഒ​ഡീ​ഷ​യി​ലെ പൂ​രി​യി​ൽ​നി​ന്നു മ​ത്സ​രി​ക്കും.

ആ​ദ്യ ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ 184 സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളു​ടെ പ​ട്ടി​ക ബി​ജെ​പി പു​റ​ത്തു​വി​ട്ടി​രു​ന്നു. ഇ​ത​നു​സ​രി​ച്ച് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി വാ​രാ​ണ​സി​യി​ലും ബി​ജെ​പി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ അ​മി​ത് ഷാ ​ഗാ​ന്ധി​ന​ഗ​റി​ലും ജ​ന​വി​ധി തേ​ടും.

ഇ​തു​വ​രെ ബി​ജെ​പി സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യെ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കാ​ത്ത പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​യി​ൽ, സം​സ്ഥാ​ന നേ​താ​ക്ക​ളെ മാ​റ്റി​നി​ർ​ത്തി മ​റ്റൊ​രാ​ൾ മ​ത്സ​രി​ച്ചേ​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് അ​ഭ്യൂ​ഹം. ബി​ജെ​പി​യു​ടെ ദേ​ശീ​യ നേ​തൃ​ത്വം വി​ജ​യ​പ്ര​തീ​ക്ഷ പു​ല​ർ​ത്തു​ന്ന പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ൽ ആ ​നി​യോ​ഗം ഏ​ല്പി​ക്കു​ന്ന​ത് ആ​രെ​യാ​ക​ണ​മെ​ന്ന​തി​ൽ ദേ​ശീ​യ​ത​ല​ത്തി​ലും ആ​ശ​യ​ക്കു​ഴ​പ്പ​മു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണു സൂ​ച​ന.

കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ ഇ​ത​ര മ​ണ്ഡ​ല​ങ്ങ​ളി​ലെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളെ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​പ്പോ​ഴും എ ​ക്ലാ​സ് പ​ട്ടി​ക​യി​ലെ പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​യെ മാ​റ്റി​നി​ർ​ത്തി​യ​തി​നെ സം​ബ​ന്ധി​ച്ചു സം​സ്ഥാ​ന നേ​താ​ക്ക​ൾ​ക്കും കൂ​ടു​ത​ൽ വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണം ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല. ബി​ജെ​പി ദേ​ശീ​യ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​നു കേ​ര​ള ഘ​ട​കം ന​ൽ​കി​യ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ൽ ഇ​ത്ത​വ​ണ സം​സ്ഥാ​ന​ത്തു വി​ജ​യ​സാ​ധ്യ​ത​യു​ള്ള മ​ണ്ഡ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ പ്ര​ഥ​മ സ്ഥാ​ന​മാ​ണ് പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​യ്ക്കു​ള്ള​ത്.

സീ​റ്റ് ല​ഭി​ക്കു​മെ​ന്ന ഉ​റ​പ്പി​ൽ പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​യി​ൽ പ്ര​ചാ​ര​ണ​ത്തി​നു​ള്ള ഒ​രു​ക്ക​ത്തി​ലാ​ണ് കെ. ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ. ശ​ബ​രി​മ​ല ദ​ർ​ശ​നം ന​ട​ത്തി​യ സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​യി​ൽ ക്യാ​ന്പ് ചെ​യ്തു പ്ര​ചാ​ര​ണം ആ​രം​ഭി​ക്കാ​നു​ള്ള തീ​രു​മാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ്.

error: Content is protected !!