0.08 സെക്കന്റിലൊരു സ്റ്റംമ്പിംങ്; ധോണിക്ക് ചിരി; ജഡേജക്ക് അമ്പരപ്പ്

വെസ്റ്റ് ഇന്‍ഡീസിനും ആസ്‌ത്രേലിയക്കുമെതിരായ ട്വന്റി 20 ടീമില്‍ നിന്നും ധോണിയെ ഒഴിവാക്കിയതിനെ ചൊല്ലിയുള്ള ചര്‍ച്ചകള്‍ ഇപ്പോഴും തീര്‍ന്നിട്ടില്ല. ബാറ്റിംങില്‍ പഴയ പ്രതാപമില്ലെങ്കിലും കളിയെ വിലയിരുത്തുന്നതിലും വിക്കറ്റിന് പിന്നിലെ പ്രകടനത്തിലും ധോണി പ്രായത്തെ വെല്ലുന്ന പ്രകടനമാണ് നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. വെസ്റ്റ് ഇന്‍ഡീസിനെതിരായ നാലാം ഏകദിനത്തിലും ധോണിയുടെ മിന്നല്‍ സ്റ്റംമ്പിംങ് നടന്നു. വെറും 0.08 സെക്കന്റിലാണ് വിന്‍ഡീസ് താരം കീമോ പോളിനെ ധോണി സ്റ്റംമ്പ് ചെയ്തത്.

പന്തെറിഞ്ഞ ജഡേജക്കോ ക്രീസില്‍ ബാറ്റുമായി നിന്ന പോളിനോ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നതെന്നറിയും മുമ്പേ വിക്കറ്റ് മിന്നിക്കഴിഞ്ഞിരുന്നു. സ്റ്റംമ്പിംങിന് ശേഷവും അത് ഔട്ടാണോ എന്ന് ചോദ്യമായിരുന്നു ജഡേജയുടേത്. ചിരി മാത്രമായിരുന്നു ആ ചോദ്യത്തിനുള്ള ധോണിയുടെ മറുപടി. ഇരുപത്തെട്ടാം ഓവറില്‍ (27.5) പോള്‍ 19 റണ്‍സെടുത്തു നില്‍ക്കുമ്പോഴായിരുന്നു ആ സ്റ്റംമ്പിംങ്. പതിവു ആവേശത്തിലാണ് ധോണിയുടെ മിന്നല്‍ പ്രകടനത്തെ സോഷ്യല്‍ മീഡിയ സ്വീകരിച്ചത്.

error: Content is protected !!