പോലീസ് യുവാവിനെ ക്രൂരമായി മർദ്ദിച്ചതായി പരാതി

പോ​ലീ​സ് സം​ഘം സ​ഞ്ച​രി​ച്ച കാ​റി​ൽ ഇ​ടി​ച്ചെ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ചു ബൈ​ക്ക് യാ​ത്ര​ക്കാ​ര​നെ പോ​ലീ​സ് മ​ർ​ദി​ച്ച​താ​യി പ​രാ​തി. കു​ഞ്ചാ​ട്ടു​ക​ര മ​ര​ത്തും​കു​ടി ഉ​സ്മാ​നാ​ണ് (39) മ​ർ​ദ​ന​മേ​റ്റ​ത്. ഉ​സ്മാ​ൻ ഓ​ടി​ച്ചി​രു​ന്ന ബൈ​ക്ക് എ​ട​ത്ത​ല ഗ​വ. സ്കൂ​ൾ ഗേ​റ്റി​നു മു​ന്നി​ൽ പോ​ലീ​സു​കാ​ർ സ​ഞ്ച​രി​ച്ചി​രു​ന്ന കാ​റി​ൽ ഇ​ടി​ച്ചെ​ന്നാ​ണ് ആ​രോ​പ​ണം. മ​ർ​ദ​ന​മേ​റ്റ ഉ​സ്മാ​നെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. എ​ട​ത്ത​ല കു​ഞ്ചാ​ട്ടു​ക​ര​യി​ൽ വൈ​കു​ന്നേ​രം അ​ഞ്ച​ര​യോ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം.

മ​ഫ്തി​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു പോ​ലീ​സ് സം​ഘം. ഇ​തേ​പ്പ​റ്റി ചോ​ദി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​ണ് ഉ​സ്മാ​നെ മ​ർ​ദി​ച്ച​തെ​ന്നു പ​റ​യു​ന്നു. കാ​റി​ൽ ക​യ​റ്റി​ക്കൊ​ണ്ടു പോ​യ ഉ​സ്മാ​നെ കാ​റി​ലും സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ​ത്തി​ച്ചും മ​ർ​ദി​ച്ച​താ​യി ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ ആ​രോ​പി​ച്ചു. സം​ഭ​വ​മ​റി​ഞ്ഞ് യൂ​ത്ത് കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​വു​മാ​യി എ​ത്തി​യ​തോ​ടെ ഉ​സ്മാ​നെ സ്റ്റേ​ഷ​ന്‍റെ മു​ക​ളി​ല​ത്തെ നി​ല​യി​ലേ​ക്കു മാ​റ്റി. പി​ന്നീ​ട് ആം​ബു​ല​ൻ​സ് എ​ത്തി​ച്ച് ആ​ലു​വ ജി​ല്ലാ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്കു കൊ​ണ്ടു​പോ​യി.

പോ​ക്സോ കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​യെ പി​ടി​കൂ​ടാ​നാ​യാ​ണ് മ​ഫ്തി​യി​ൽ കു​ഞ്ചാ​ട്ടു​ക​ര​യി​ലേ​ക്കു പോ​യ​തെ​ന്നും പ്ര​തി​യു​മാ​യി തി​രി​കേ​വ​രു​ന്ന വ​ഴി ഉ​സ്മാ​ന്‍റെ ബൈ​ക്കി​ൽ മു​ട്ടി​യെ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞ് ബ​ഹ​ളം വ​യ്ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും പോ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. വാ​ക്കു​ത​ർ​ക്ക​ത്തി​ൽ പോ​ലീ​സ് ഡ്രൈ​വ​ർ അ​ഫ്സ​ലി​നു പ​രി​ക്കേ​റ്റ​താ​യും പോ​ലീ​സ് പ​റ​യു​ന്നു. അ​ഫ്സ​ലി​നെ​യും ആ​ലു​വ ജി​ല്ല ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്.

error: Content is protected !!