അ​ര​വി​ന്ദ് കേ​ജ​രി​വാ​ളി​ന്‍റെ സ​മ​ര​ത്തി​ൽ ഇ​ട​പെ​ട​ൽ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് പിണറായിയടക്കംനാ​ലു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​മാ​ർ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രിയു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ടത്തി ​

ഡ​ൽ​ഹി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​ര​വി​ന്ദ് കേ​ജ​രി​വാ​ളി​ന്‍റെ സ​മ​ര​ത്തി​ൽ ഇ​ട​പെ​ട​ൽ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് നാ​ലു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​മാ​ർ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​യു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി. ഡ​ൽ​ഹി​യി​ൽ നീ​തി ആ​യോ​ഗ് യോ​ഗ​ത്തി​നി​ടെ​യാ​ണ് കേ​ര​ള മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ, പ​ശ്ചി​മ ബം​ഗാ​ൾ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി മ​മ​ത ബാ​ന​ർ​ജി, ആ​ന്ധ്രാ​പ്ര​ദേ​ശ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ച​ന്ദ്ര​ബാ​ബു നാ​യി​ഡു, ക​ർ​ണാ​ട​ക മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി എ​ച്ച്.​ഡി.​കു​മാ​ര​സ്വാ​മി എ​ന്നി​വ​വ​ർ മോ​ദി​യെ ക​ണ്ട​ത്. കേ​ജ​രി​വാ​ളി​ന്‍റെ സ​മ​രം അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കാ​ൻ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ഇ​ട​പെ​ട​ണ​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​മാ​ർ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

ഡ​ൽ​ഹി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​ര​വി​ന്ദ് കേ​ജ​രി​വാ​ളി​ന്‍റെ സ​മ​ര​ത്തി​ന് ഐ​ക്യ​ദാ​ർ​ഢ്യം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച് ഡ​ൽ​ഹി ല​ഫ്.​ഗ​വ​ർ​ണ​റു​ടെ ഒൗ​ദ്യോ​ഗി​ക വ​സ​തി​യി​ൽ സ​മ​രം ന​ട​ത്തു​ന്ന കേ​ജ​രി​വാ​ളി​നെ കാ​ണാ​ൻ പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന​ട​ക്കം നാ​ലു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​മാ​ർ അ​വ​സ​രം ചോ​ദി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ല. ഇ​തേ​തു​ട​ർ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​മാ​ർ ഒ​രു​മി​ച്ച് കേ​ജ​രി​വാ​ളി​ന്‍റെ വ​സ​തി​യി​ലെ​ത്തി കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ളു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി.

ഇ​തി​നു​ശേ​ഷം ശ​നി​യാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​യി​ൽ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളെ ക​ണ്ട മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​മാ​ർ കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​രി​നെ​തി​രേ ആ​ഞ്ഞ​ടി​ച്ചു. മ​മ​ത ബാ​ന​ർ​ജി​യാ​ണു പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യെ ക​ട​ന്നാ​ക്ര​മി​ച്ച​ത്. മോ​ദി​യു​ടെ മൂ​ക്കി​നു താ​ഴെ​യു​ള്ള ഡ​ൽ​ഹി​യി​ൽ ഒ​രാ​ഴ്ച​യാ​യി തു​ട​രു​ന്ന പ്ര​ശ്നം പ​രി​ഹ​രി​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ക്കാ​ത്ത​യാ​ൾ എ​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് രാ​ജ്യ​ത്തി​നു സം​ര​ക്ഷ​ണം ന​ൽ​കു​ന്ന​തെ​ന്ന് മ​മ​ത ചോ​ദി​ച്ചു.

കേ​ജ​രി​വാ​ളി​നെ കാ​ണാ​ൻ ല​ഫ്.​ഗ​വ​ർ​ണ​റോ​ട് അ​നു​മ​തി തേ​ടു​ന്ന​തി​നു മു​ന്പ് നാ​ലു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​മാ​രും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ബം​ഗാ​ളി​ലെ വൈ​രം മ​റി​ക​ട​ന്നാ​ണ് പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നും മ​മ​താ ബാ​ന​ർ​ജി​യും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ മാ​സം കു​മാ​ര​സ്വാ​മി​യു​ടെ സ​ത്യ​പ്ര​തി​ജ്ഞ​യ്ക്കി​ടെ പി​ണ​റാ​യി​യും മ​മ​ത​യും ക​ണ്ടി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ലും സം​സാ​രി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ല.

ല​ഫ്. ഗ​വ​ർ​ണ​റു​ടെ ഒൗ​ദ്യോ​ഗി​ക ഓ​ഫീ​സി​ലാ​ണ് കേ​ജ​രി​വാ​ളും മൂ​ന്ന് മ​ന്ത്രി​മാ​രും സ​മ​രം ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്. ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലെ സി​വി​ൽ സ​ർ​വീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ തു​ട​രു​ന്ന നി​സ​ഹ​ക​ര​ണ സ​മ​രം അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കു​ക, വീ​ട്ടു​പ​ടി​ക്ക​ൽ റേ​ഷ​ൻ എ​ത്തി​ക്കാ​നു​ള്ള പ​ദ്ധ​തി​ക്ക് അ​നു​മ​തി ന​ൽ​കു​ക എ​ന്നീ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ ഉ​ന്ന​യി​ച്ചാ​ണു സ​മ​രം. മ​നീ​ഷ് സി​സോ​ദി​യ, സ​ത്യേ​ന്ദ​ർ ജ​യി​ൻ, ഗോ​പാ​ൽ റാ​യ് എ​ന്നീ മ​ന്ത്രി​മാ​രും കേ​ജ​രി​വാ​ളി​നൊ​പ്പ​മു​ണ്ട്.

error: Content is protected !!