ക​ർ​ണാ​ട​ക​യി​ൽ കു​മാ​ര​സ്വാ​മി സ​ർ​ക്കാ​ർ ഇ​ന്ന് വി​ശ്വാ​സ​വോ​ട്ട് തേ​ടു​ന്നു

ക​ർ​ണാ​ട​ക​യി​ൽ കു​മാ​ര​സ്വാ​മി സ​ർ​ക്കാ​ർ ഇ​ന്ന് വി​ശ്വാ​സ​വോ​ട്ട് തേ​ടു​ന്നു. നി​യ​മ​സ​ഭാ സ്പീ​ക്ക​റു​ടെ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നു ശേ​ഷ​മാ​ണ് വി​ശ്വാ​സ​വോ​ട്ടെ​ടു​പ്പ് ന​ട​ക്കു​ക.ഉ​ച്ച​യ്ക്കാ​ണ് സ്പീ​ക്ക​ർ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ്. കോ​ൺ​ഗ്ര​സും ബി​ജെ​പി​യും സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യെ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. കെ.​ആ​ർ. ര​മേ​ശ്കു​മാ​റാ​ണു കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി. മു​തി​ർ​ന്ന എം​എ​ൽ​എ എ​സ്. സു​രേ​ഷ്കു​മാ​റാ​ണു ബി​ജെ​പി സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി. കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്-​ജെ​ഡി​എ​സ് സ​ഖ്യ​ത്തി​ന് 117 പേ​രു​ടെ​യും ബി​ജെ പി​ക്ക് 104 പേ​രു​ടെ​യും പി​ന്തു​ണ​യാ​ണു​ള്ള​ത്.

ബം​ഗ​ളൂ​രു ന​ഗ​ര​ത്തി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള എം​എ​ൽ​എ​യാ​യ സു​രേ​ഷ്കു​മാ​ർ അ​ഞ്ചു ത​വ​ണ നി​യ​മ​സ​ഭ​യി​ലേ​ക്കു തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്ക​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ട്. കെ.​ആ​ർ. ര​മേ​ശ്കു​മാ​റും എ​സ്. സു​രേ​ഷ്കു​മാ​റും ഇ​ന്ന​ലെ പ​ത്രി​ക സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ചു. ഇ​ന്ന് ഉ​ച്ച​യ്ക്ക് 12.15നാ​ണു തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ്. 1994-1999 വ​രെ ക​ർ​ണാ​ട​ക സ്പീ​ക്ക​റാ​യി​രു​ന്നു കെ.​ആ​ർ. ര ​മേ​ശ്കു​മാ​ർ.

വി​ശ്വാ​സ വോ​ട്ടെ​ടു​പ്പി​നു ശേ​ഷം മാ​ത്ര​മാ​യി​രി​ക്കും കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്-​ജ​ന​താ​ദ​ൾ (എ​സ്) എം​എ​ൽ​എ​മാ​ർ സ്വ​ത​ന്ത്ര​രാ​വു​ക. കു​തി​ര​ക്ക​ച്ച​വ​ടം ഭ​യ​ന്ന് എം​എ​ൽ​എ​മാ​രെ റി​സോ​ർ​ട്ടി​ൽ പാ​ർ​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്.

അ​വ​സാ​നി​മി​ഷം​വ​രെ എം​എ​ൽ​എ​മാ​രെ മ​റു​ക​ണ്ടം ചാ​ടി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മം ന​ട​ക്കു​മെ​ന്ന​തി​നാ​ൽ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് എം​എ​ൽ​എ​മാ​രെ ന​ഗ​ര​ത്തി​ലെ ഹി​ൽ​ട്ട​ൺ എം​ബ​സി ഗോ​ൾ​ഫ് ലി​ങ്ക്സി​ലാ​ണ് പാ​ർ​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ന​ഗ​ര​ത്തി​നു പു​റ​ത്ത് ദേ​വ​ന​ഹ​ള്ളി​യി​ലെ പ്ര​സി​ദ്ധ​മാ​യ ഗോ​ൾ​ഫ്ഷെ​യ​ർ റി​സോ​ർ​ട്ടി​ൽ ജ​ന​താ​ദ​ൾ എം​എ​ൽ​എ​മാ​രും. വി​ശ്വാ സ​വോ​ട്ടെ​ടു​പ്പ് വ​രെ എം​എ​ൽ​എ​മാ​ർ റി​സോ​ർ​ട്ടി​ൽ തു​ട​രു​മെ​ന്നാ​ണ് ഇ​രു​പാ​ർ​ട്ടി​ക​ളു​ടെ​യും നേ​തൃ​ത്വം പ​റ​യു​ന്ന​ത്.

error: Content is protected !!