പ്രശ്നം പരിഹരിച്ചു : “മോഹൻലാൽ” വിഷുവിന് തന്നെ എത്തും

സാ​ജി​ദ് യ​ഹി​യ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന “മോഹൻലാൽ’ എന്ന ചിത്രത്തിന്‍റെ കഥയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട തർക്കം പരിഹരിച്ചു. പരാതിക്കാരനായിരുന്ന കലവൂർ രവികുമാറിന് അഞ്ച് ലക്ഷം രൂപ നഷ്ടപരിഹാരം നൽകിയാണ് പരാതി തീർപ്പാക്കിയത്. ചിത്രം 14ന് തന്നെ റിലീസ് ചെയ്യുമെന്ന് അണിയറ പ്രവർത്തകർ അറിയിച്ചു.

സം​വി​ധാ​യ​ക​നും തി​ര​ക്ക​ഥാ​കൃ​ത്തു​മാ​യ ക​ല​വൂ​ർ ര​വി​കു​മാറിന്‍റെ പരാതിയിൽ ചിത്രത്തിന്‍റെ റിലീസ് തൃ​ശൂ​ർ ജി​ല്ലാ കോ​ട​തി​ ബുധനാഴ്ച സ്റ്റേ ചെയ്തിരുന്നു. “മോ​ഹ​ൻ​ലാ​ലി​നെ എ​നി​ക്കി​പ്പോ​ൾ ഭ​യ​ങ്ക​ര പേ​ടി​യാ​ണ്’ എ​ന്ന ത​ന്‍റെ ക​ഥാ​സ​മാ​ഹാ​ര​ത്തെ അ​നു​ക​രി​ച്ചാ​ണ് ചി​ത്രം ഒ​രു​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന കലവൂറിന്‍റെ പരാതിയിലായിരുന്നു കോടതി നടപടി.

2005-ൽ ​പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​രി​ച്ച ക​ഥ​യാ​ണി​ത്. 2006-ൽ ​പു​സ്ത​ക​രൂ​പ​ത്തി​ൽ ആ​ദ്യ എ​ഡി​ഷ​ൻ പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി. 2012 ൽ ​ര​ണ്ടാ​മ​ത്തെ എ​ഡി​ഷ​നും ഇ​റ​ക്കി​യെ​ന്നാ​ണ് ക​ല​വൂ​ർ കോടതിയെ ബോധിപ്പിച്ചത്. തുടർന്നാണ് വിഷയത്തിൽ നഷ്ടപരിഹാരം നൽകാൻ ചിത്രത്തിന്‍റെ അണിയറക്കാർ തയാറായത്. ഇതോടെ പരാതി കോടതി തീർപ്പാക്കുകയായിരുന്നു.

മ​ഞ്ജു വാ​ര്യ​ർ, ഇ​ന്ദ്ര​ജി​ത്ത് സു​കു​മാ​ര​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​രാ​ണ് മോ​ഹ​ൻ​ലാ​ലി​ൽ പ്ര​ധാ​ന​ വേ​ഷ​ങ്ങ​ളി​ലെ​ത്തു​ന്ന​ത്. മോ​ഹ​ൻ​ലാ​ൽ ആ​രാ​ധി​ക​യാ​യ മീ​നൂ​ട്ടി എ​ന്ന ക​ഥാ​പാ​ത്ര​ത്തെ​യാ​ണ് ചി​ത്ര​ത്തി​ൽ മ​ഞ്ജു അ​വ​ത​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. 14ന് വിഷു ചിത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം മോഹൻലാൽ തീയറ്ററുകളിൽ എത്തും.

error: Content is protected !!