യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർത്ഥി മാണിയെ കണ്ടു

ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ പി​ന്തു​ണ തേ​ടി യു​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി ഡി. ​വി​ജ​യ​കു​മാ​ർ കേ​ര​ള കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് കെ.​എം. മാ​ണി​യെ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ചു. പാ​ലാ​യി​ലെ വ​സ​തി​യി​ലെ​ത്തി​യാ​ണ് വി​ജ​യ​കു​മാ​ർ മാ​ണി​യു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി​യ​ത്.

സ​ന്ദ​ർ​ശ​നം സ്വാ​ഭാ​വി​ക​മാ​ണെ​ന്നും പി​ന്തു​ണ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് പാ​ർ​ട്ടി ആ​ലോ​ചി​ച്ച് തീ​രു​മാ​നി​ക്കു​മെ​ന്നും മാ​ണി പ​റ​ഞ്ഞു. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് കാ​ല​ത്ത് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ൾ പി​ന്തു​ണ തേ​ടു​ന്ന​ത് സ്വാ​ഭാ​വി​ക​മാ​ണ്. യു​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി പി​ന്തു​ണ തേ​ടി എ​ത്തി​യ​തി​ൽ സ​ന്തോ​ഷ​മു​ണ്ട്. ഏ​ത് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക്ക് പി​ന്തു​ണ ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ അ​ന്തി​മ തീ​രു​മാ​നം സ്വീ​ക​രി​ക്കേ​ണ്ട​ത് പാ​ർ​ട്ടി​യാ​ണെ​ന്നും മാ​ണി പ​റ​ഞ്ഞു.

മാ​ണി​യു​ടെ പി​ന്തു​ണ പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​താ​യി വി​ജ​യ​കു​മാ​റും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യ്ക്കു ശേ​ഷം പ്ര​തി​ക​രി​ച്ചു. പി​ന്തു​ണ ന​ൽ​കു​ന്ന കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ അ​നു​ഭാ​വ​പൂ​ർ​വ​മാ​യ സ​മീ​പ​ന​മാ​ണ് കെ.​എം മാ​ണി സ്വീ​ക​രി​ച്ച​ത്. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ കേ​ര​ള കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് എ​മ്മി​ന്‍റെ പി​ന്തു​ണ പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്നു. മാ​ണി തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് വി​ജ​യം ആ​ശം​സി​ച്ച​താ​യും വി​ജ​യ​കു​മാ​ർ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

error: Content is protected !!