“എന്തിനാ ചേട്ടാ വെറുതെ വായില്‍ തോന്നിയതൊക്കെ വിളിച്ചു പറയുന്നത്” ഇരയുടെ ടീസര്‍ ചര്‍ച്ചയാകുന്നു

ഉണ്ണി മുകുന്ദനും ഗോകുല്‍ സുരേഷും പ്രധാന വേഷങ്ങളിലെത്തുന്ന ഇരയുടെ ടീസര്‍ ശ്രദ്ധേയമാകുന്നു. നടി ആക്രമിക്കപ്പെട്ട കേസില്‍ അറസ്റ്റിലായ ദിലീപിന്റെ ജീവിതവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങളാണ് ചിത്രത്തിലുള്ളതെന്നാണ് വിവരം.

മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ നടി ആക്രമിക്കപ്പെട്ട സംഭവവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നടന്‍ ദിലീപ് അറസ്റ്റിലായപ്പോള്‍ നടന്ന സംഭവങ്ങളെ ഓര്‍മ്മപ്പെടുത്തുന്നതാണ് പുതിയ ടീസര്‍. തെളിവെടുപ്പിനായി ഹോട്ടലില്‍ എത്തിയപ്പോള്‍ ദിലീപ് എന്തിനാ ചേട്ടാ വെറുതെ വായില്‍ തോന്നിയതൊക്കെ വിളിച്ച് പറയുന്നത് എന്ന് ഒരു മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തകനോട് ചോദിച്ചിരുന്നു. ഈ സംഭാഷണവും ടീസറില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

https://www.facebook.com/IraMalayalamMovie/videos/621364094868682/?t=0

ചെയ്യാത്ത കുറ്റത്തിന് പോലീസ് കുറ്റവാളിയാകുന്ന ഒരു യുവാവിന്റെ നിരപരാധിത്വം തെളിയിക്കാന്‍ നടത്തുന്ന പോരാട്ടത്തിന്റെ കഥയാണ് ഇര.

സൂപ്പര്‍ഹിറ്റ് ചിത്രം ഒരുക്കിയ വൈശാഖ് ഉദയകൃഷ്ണയും ആദ്യമായി നിര്‍മിക്കുന്ന ചിിത്രം എന്ന പ്രത്യേകതയും ഇതിനുണ്ട്. സൈജു എസ് ആണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. നവീണ്‍ ജോണ്‍ ആണ് തിരക്കഥ എഴുതുന്നത്. മിയ, നിരഞ്ജന, ലെന, കൈലാസ് തുടങ്ങിയവര്‍ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തുന്നുണ്ട്. ഗോപിസുന്ദറാണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്.

error: Content is protected !!