ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ക്കാ​ൻ എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് ധാ​ര​ണ

ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ക്കാ​ൻ എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് നേ​തൃ​യോ​ഗ​ത്തി​ൽ ധാ​ര​ണ. ഡ​ൽ​ഹി എ​കെ​ജി ഭ​വ​നി​ൽ​ചേ​ർ​ന്ന സി​പി​എം, സി​പി​ഐ നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ യോ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ് ഇ​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച തീ​രു​മാ​നം കൈ​ക്കൊ​ണ്ട​തെ​ന്നു മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്യു​ന്നു.

നി​ർ​ണാ​യ​ക​മാ​യ ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യു​ടെ വി​ജ​യ​മാ​ണ് പ്ര​ധാ​നം. കെ.​എം.​മാ​ണി​യെ സ​ഹ​ക​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത് വി​ജ​യം ഉ​റ​പ്പി​ക്കു​മെ​ങ്കി​ൽ അ​ത് ചെ​യ്യ​ണം. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ സം​സ്ഥാ​ന നേ​താ​ക്ക​ളാ​ണു തീ​രു​മാ​നം കൈ​ക്കൊ​ള്ളേ​ണ്ട​ത്. അ​ന്തി​മ​തീ​രു​മാ​നം കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ​നി​ന്നു​ണ്ടാ​ക​ണം എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് സി​പി​ഐ, സി​പി​എം നേ​തൃ​യോ​ഗ​ത്തി​ൽ ഉ​യ​ർ​ന്ന ധാ​ര​ണ. കെ.​എം.​മാ​ണി​യെ​യും കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​നെ​യും ഏ​തു​വി​ധ​ത്തി​ൽ സ​ഹ​ക​രി​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് സം​സ്ഥാ​ന നേ​തൃ​ത്വ​ങ്ങ​ൾ​ക്കു തീ​രു​മാ​നി​ക്കാ​മെ​ന്നും നേ​തൃ​യോ​ഗ​ത്തി​ൽ ധാ​ര​ണ​യാ​യി.

മാ​ണി​യെ എ​ൽ​ഡി​എ​ഫി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന നി​ല​പാ​ടി​ൽ ഉ​റ​ച്ചു​നി​ൽ​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ങ്കി​ലും, എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യെ വി​ജ​യി​പ്പി​ക്കാ​ൻ ആ​രു​ടെ​യും വോ​ട്ട് വാ​ങ്ങു​മെ​ന്ന് സി​പി​ഐ സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി കാ​നം രാ​ജേ​ന്ദ്ര​ൻ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു.നേ​തൃ​യോ​ഗ​ത്തി​ൽ ധാ​ര​ണ. ഡ​ൽ​ഹി എ​കെ​ജി ഭ​വ​നി​ൽ​ചേ​ർ​ന്ന സി​പി​എം, സി​പി​ഐ നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ യോ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ് ഇ​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച തീ​രു​മാ​നം കൈ​ക്കൊ​ണ്ട​തെ​ന്നു മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്യു​ന്നു.

നി​ർ​ണാ​യ​ക​മാ​യ ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യു​ടെ വി​ജ​യ​മാ​ണ് പ്ര​ധാ​നം. കെ.​എം.​മാ​ണി​യെ സ​ഹ​ക​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത് വി​ജ​യം ഉ​റ​പ്പി​ക്കു​മെ​ങ്കി​ൽ അ​ത് ചെ​യ്യ​ണം. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ സം​സ്ഥാ​ന നേ​താ​ക്ക​ളാ​ണു തീ​രു​മാ​നം കൈ​ക്കൊ​ള്ളേ​ണ്ട​ത്. അ​ന്തി​മ​തീ​രു​മാ​നം കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ​നി​ന്നു​ണ്ടാ​ക​ണം എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് സി​പി​ഐ, സി​പി​എം നേ​തൃ​യോ​ഗ​ത്തി​ൽ ഉ​യ​ർ​ന്ന ധാ​ര​ണ. കെ.​എം.​മാ​ണി​യെ​യും കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​നെ​യും ഏ​തു​വി​ധ​ത്തി​ൽ സ​ഹ​ക​രി​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് സം​സ്ഥാ​ന നേ​തൃ​ത്വ​ങ്ങ​ൾ​ക്കു തീ​രു​മാ​നി​ക്കാ​മെ​ന്നും നേ​തൃ​യോ​ഗ​ത്തി​ൽ ധാ​ര​ണ​യാ​യി.

മാ​ണി​യെ എ​ൽ​ഡി​എ​ഫി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന നി​ല​പാ​ടി​ൽ ഉ​റ​ച്ചു​നി​ൽ​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ങ്കി​ലും, എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യെ വി​ജ​യി​പ്പി​ക്കാ​ൻ ആ​രു​ടെ​യും വോ​ട്ട് വാ​ങ്ങു​മെ​ന്ന് സി​പി​ഐ സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി കാ​നം രാ​ജേ​ന്ദ്ര​ൻ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു.

error: Content is protected !!