കു​തി​ര​പ്പു​റ​ത്തു സ​ഞ്ച​രി​ച്ച​തി​നു ദ​ളി​ത് യു​വാ​വി​നെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി

ഗു​ജ​റാ​ത്തി​ൽ കു​തി​ര​പ്പു​റ​ത്തു സ​ഞ്ച​രി​ച്ച​തി​നു ദ​ളി​ത് യു​വാ​വി​നെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി. ബി​ജെ​പി ഭ​രി​ക്കു​ന്ന ഗു​ജ​റാ​ത്തി​ലെ ഭ​വ​ന​ഗ​ർ ജി​ല്ല​യി​ൽ ഉ​മ​രാ​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം. വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​യാ​ണ് പ്ര​ദീ​പ് റ​ത്തോ​ഡ് (21) എ​ന്ന യു​വാ​വി​നെ ഗ്രാ​മ​ത്തി​ലെ ഉ​യ​ർ​ന്ന ജാ​തി​ക്കാ​ർ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.

ര​ണ്ട് മാ​സ​ങ്ങ​ൾ​ക്കു മു​മ്പ് റ​ത്തോ​ഡ് കു​തി​ര​യെ വാ​ങ്ങി​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് ഉ​യ​ർ​ന്ന ജാ​തി​ക്കാ​ർ ഇ​യാ​ളെ ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. പ്ര​ദീ​പ് കു​തി​ര​യു​മാ​യി വീ​ടി​നു പു​റ​ത്തേ​ക്കു​പോ​യ​പ്പോ​ഴാ​യി​രു​ന്നു ആ​ക്ര​മ​ണം. രാ​ത്രി വൈ​കി​യും തി​രി​കെ വ​രാ​തി​രു​ന്ന​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് തൊ​ട്ട​ടു​ത്ത വ​യ​ലി​നു സ​മീ​പം റോ​ഡി​ൽ പ്ര​ദീ​പി​ന്‍റെ മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. സ​മീ​പ​ത്താ​യി ച​ത്ത​നി​ല​യി​ൽ കു​തി​ര​യേ​യും ക​ണ്ടെ​ത്തി.

സം​ഭ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് മൂ​ന്നു പേ​രെ പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു. ഗ്രാ​മ​ത്തി​ലെ ജ​ന​സം​ഖ്യ 3,000 ആ​ണ്. ഇ​തി​ൽ 10 ശ​ത​മാ​നം ആ​ളു​ക​ൾ ദ​ളി​ത് വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ൽ​പെ​ട്ട​വ​രാ​ണ്

error: Content is protected !!