ന​ടി​യെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേസ്:വി​ചാ​ര​ണ തുടങ്ങുന്നു, ദി​ലീ​പി​നു സ​മ​ൻ​സ്

ന​ടി​യെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ വി​ചാ​ര​ണ ആ​രം​ഭി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി കേ​സി​ലെ 14 പ്ര​തി​ക​ൾ​ക്കും സ​മ​ൻ​സ് അ​യ​യ്ക്കാ​ൻ കോ​ട​തി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.ദി​ലീ​പ് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള എ​ല്ലാ പ്ര​തി​ക​ളും കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക​ണം. ഈ ​മാ​സം 14ന് ​കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​കാ​നാ​ണ് സ​മ​ൻ​സി​ൽ നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

കേ​സി​ൽ ന​ട​ൻ ദി​ലീ​പി​നെ എ​ട്ടാം​പ്ര​തി​യാ​ക്കി അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം അ​ങ്ക​മാ​ലി ഒ​ന്നാം ക്ലാ​സ് മ​ജി​സ്ട്രേ​റ്റ് കോ​ട​തി​യി​ൽ അ​നു​ബ​ന്ധ കു​റ്റ​പ​ത്രം സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു. 1542 പേ​ജു​ള്ള കു​റ്റ​പ​ത്ര​ത്തി​ൽ ദി​ലീ​പി​ന്‍റെ മു​ൻ ഭാ​ര്യ മ​ഞ്ജു​വാ​ര്യ​ർ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 355 സാ​ക്ഷി​ക​ളാ​ണു​ള്ള​ത്. ഇ​തി​ൽ അ​ന്പ​തോ​ളം​പേ​ർ സി​നി​മാ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള​വ​രാ​ണ്. മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ണ്‍ രേ​ഖ​ക​ൾ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ ആ​കെ 400 രേ​ഖ​ക​ളും കു​റ്റ​പ​ത്ര​ത്തി​നൊ​പ്പം സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു.

ഒ​ന്നാം പ്ര​തി​യാ​യ സു​നി​ൽ കു​മാ​റി​ന്‍റെ(​പ​ൾ​സ​ർ സു​നി) നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ർ​ഷം ഫെ​ബ്രു​വ​രി 17നാ​ണു ന​ടി​യെ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യി ഉ​പ​ദ്ര​വി​ച്ച് അ​ശ്ലീ​ല​ചി​ത്ര​ങ്ങ​ൽ പ​ക​ർ​ത്തി​യ സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന​ത്. ഒ​ന്നു മു​ത​ൽ ഏ​ഴു വ​രെ​യു​ള്ള പ്ര​തി​ക​ളെ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തി ഏ​പ്രി​ൽ 18ന് ​ആ​ദ്യ​കു​റ്റ​പ​ത്രം അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം കോ​ട​തി​യി​ൽ സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു.

error: Content is protected !!