രാമനവമി അക്രമം: കേന്ദ്രമന്ത്രിക്കെതിരെ കേസ്

പ​ശ്ചി​മ ബം​ഗാ​ളി​ൽ ബി​ജെ​പി-​ആ​ർ​എ​സ്എ​സ് നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ന​ട​ത്തി​യ രാ​മ​ന​വ​മി റാ​ലി​ക​ൾ​ക്കി​ടെ​യു​ണ്ടാ​യ അ​ക്ര​മ​ങ്ങ​ളി​ൽ കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്തി​ക്കെ​തി​രേ ജാ​മ്യ​മി​ല്ലാ വ​കു​പ്പ് പ്ര​കാ​രം കേ​സ്. ബാ​ബു​ൽ സു​പ്രി​യോ​യ്ക്കെ​തി​രേ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്ത​ത്. മു​തി​ർ​ന്ന ഐ​പി​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ൻ രൂ​പേ​ഷ് കു​മാ​റി​നെ കൈ​യേ​റ്റം ചെ​യ്ത കു​റ്റ​വും കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​ക്കെ​തി​രേ ചു​മ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

രാ​മ​ന​വ​മി ആ​ഘോ​ഷ​ങ്ങ​ളു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് സം​ഘ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ളു​ണ്ടാ​യ​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് നി​രോ​ധ​നാ​ജ്ഞ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള, അ​സാ​ൻ​സോ​ൾ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ​നി​ന്ന് കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​യെ പോ​ലീ​സ് വി​ല​ക്കി​യി​രു​ന്നു. ഇ​ത് മ​റി​ക​ട​ന്ന​തു പോ​ലീ​സ് ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​താ​ണ് വാ​ക്കേ​റ്റ​ത്തി​ലേ​ക്കും മ​ന്ത്രി​ക്കെ​തി​രേ കേ​സെ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ലേ​ക്കും ന​യി​ച്ച​ത്. ഐ​പി​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ൻ രൂ​പേ​ഷി​നെ​തി​രേ മ​ന്ത്രി​യും പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

രാ​മ​ന​വ​മി ദി​ന​ത്തി​ൽ ന​ട​ന്ന ആ​ഘോ​ഷ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട അ​ക്ര​മ​ങ്ങ​ളി​ൽ മൂ​ന്നു​പേ​ർ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു. ബം​ഗാ​ളി​ലെ ഹി​ന്ദു​ക്ക​ളെ ഏ​കീ​ക​രി​ക്കാ​നു​ള്ള ആ​ദ്യ നീ​ക്ക​മെ​ന്ന വി​ശേ​ഷ​ണ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണു ബി​ജെ​പി സം​സ്ഥാ​ന ഘ​ട​കം ബം​ഗാ​ളി​ന്‍റെ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ രാ​മ​ന​വ​മി റാ​ലി​ക​ൾ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച​ത്.

error: Content is protected !!