സി​ബി​എ​സ്ഇ ചോ​ദ്യ​പേ​പ്പ​ർ ചോ​ർ​ച്ച : ഒരാൾ അറസ്റ്റിൽ​

സി​ബി​എ​സ്ഇ ചോ​ദ്യ​പേ​പ്പ​ർ ചോ​ർ​ച്ച​യി​ൽ ആ​ദ്യ അ​റ​സ്റ്റ്. കോ​ച്ചിം​ഗ് സെ​ന്‍റ​ർ ന​ട​ത്തി​പ്പു​കാ​ര​നാ​യ വി​ക്കി​യാ​ണ് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​ത്. ഡ​ൽ​ഹി രാ​ജേ​ന്ദ​ർ ന​ഗ​റി​ലാ​ണ് വി​ക്കി​യു​ടെ കോ​ച്ചിം​ഗ് സെ​ന്‍റ​ർ. ക​ണ​ക്കും സാ​ന്പ​ത്തി​ക​ശാ​സ്ത്ര​വും വി​ക്കി ഈ ​കോ​ച്ചിം​ഗ് സെ​ന്‍റ​റി​ൽ പ​ഠി​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു.

സി​ബി​എ​സ്ഇ​യു​ടെ പ​ന്ത്ര​ണ്ടാം​ക്ലാ​സി​ലെ സാ​ന്പ​ത്തി​ക​ശാ​സ്ത്ര​ത്തി​ന്‍റെ​യും പ​ത്താം​ക്ലാ​സി​ലെ ക​ണ​ക്ക് പ​രീ​ക്ഷ​യു​ടെ​യും ചോ​ദ്യ​പേ​പ്പ​റു​ക​ളാ​ണ് ചോ​ർ​ന്ന​ത്. ഇ​തേ​തു​ട​ർ​ന്നു പ​രീ​ക്ഷ​ക​ൾ റ​ദ്ദാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. ഇ​തോ​ടെ 28 ല​ക്ഷം വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ വീ​ണ്ടും പ​രീ​ക്ഷ​യെ​ഴു​തേ​ണ്ടി​വ​രും.

കേ​ര​ള​ത്തി​ല​ട​ക്കം എ​ല്ലാ സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലും പ​രീ​ക്ഷ ന​ട​ന്നെ​ങ്കി​ലും ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലും മ​റ്റു ചി​ല മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ലു​മാ​ണ് ചോ​ദ്യ​പേ​പ്പ​ർ ചോ​ർ​ന്ന​തെ​ന്നാ​ണ് റി​പ്പോ​ർ​ട്ടു​ക​ൾ. ബു​ധ​നാ​ഴ്ച ന​ട​ന്ന പ​ത്താം ക്ലാ​സി​ലെ ക​ണ​ക്ക് പ​രീ​ക്ഷ​യു​ടെ ചോ​ദ്യ​പേ​പ്പ​ർ ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലെ ആ​യി​ര​ക്ക​ണ​ക്കി​നു വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്ക് ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​യോ​ടെ കി​ട്ടിയിരുന്നു. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച​യാ​ണ് പ​ന്ത്ര​ണ്ടാം ക്ലാ​സി​ലെ സാ​ന്പ​ത്തി​ക​ശാ​സ്ത്രം പ​രീ​ക്ഷ ന​ട​ന്ന​ത്. അ​ന്നു​ത​ന്നെ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളും ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ളും ചോ​ദ്യ​പേ​പ്പ​ർ ചോ​ർ​ന്ന​താ​യി പ​രാ​തി​പ്പെ​ട്ടി​ര​ന്നു.

സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ഡ​ൽ​ഹി പോ​ലീ​സ് വി​ശ​ദ​മാ​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​വ​രി​ക​യാ​ണ്.

error: Content is protected !!