കേരളത്തിലെ ട്രെയിനുകളുടെ വൈകിയോട്ടം 6 മാസംകൂടി തുടരും

സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ട്രെ​യി​നു​ക​ളു​ടെ വൈ​കി​യോ​ട്ടം കു​റ​ഞ്ഞ​ത് ആ​റു മാ​സ​മെ​ങ്കി​ലും തു​ട​രും. വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച ദ​ക്ഷി​ണ റെ​യി​ൽ​വേ ജ​ന​റ​ൽ മാ​നേ​ജ​ർ ആ​ർ.​കെ. കു​ൽ​ശ്രേ​സ്ത​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ വി​ളി​ച്ചു ചേ​ർ​ത്ത എം​പി​മാ​രു​ടെ യോ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്.

സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ റെ​യി​ൽ​പാ​ത​ക​ളു​ടെ അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി​ക​ൾ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കേ​ണ്ട​തു​ണ്ട്. നൂ​റു കി​ലോ​മീ​റ്റ​ർ ദൂ​ര​ത്തി​ലു​ള്ള റെ​യി​ലു​ക​ളു​ടെ അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി​ക​ളാ​ണ് ഇ​പ്പോ​ൾ ന​ട​ന്നു വ​രു​ന്ന​ത്. സ്ഥി​രം യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​ടെ അ​സൗ​ക​ര്യം പ​ര​മാ​വ​ധി കു​റ​യ്ക്കു​ന്ന ത​ര​ത്തി​ലാ​ണ് ഇ​പ്പോ​ൾ പ​ണി​ക​ൾ ക്ര​മീ​ക​രി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി​ക​ൾ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കാ​ൻ കു​റ​ഞ്ഞ​ത് ആ​റു മാ​സ​മെ​ങ്കി​ലും വേ​ണ്ടി വ​രു​മെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം എം​പി​മാ​രെ അ​റി​യി​ച്ചു.

സ്ഥ​ലം ഏ​റ്റെ​ടു​ത്തു ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​തി​ലു​ള്ള കാ​ല​താ​മ​സം മൂ​ല​മാ​ണ് പാ​ത ഇ​ര​ട്ടി​പ്പി​ക്ക​ൽ വൈ​കു​ന്ന​ത്. കോ​ട്ട​യ​ത്ത് കു​റു​പ്പ​ന്ത​റ മു​ത​ൽ ഏ​റ്റു​മാ​നൂ​ർ വ​രെ​യു​ള്ള ഇ​ര​ട്ടി​പ്പി​ക്ക​ൽ ഏ​പ്രി​ലി​ൽ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​കും. എ​ന്നാ​ൽ ഏ​റ്റു​മാ​നൂ​ർ- ചി​ങ്ങ​വ​നം ഭാ​ഗ​ത്തെ ഇ​ര​ട്ടി​പ്പി​ക്ക​ൽ 2020 ഓ​ടെ മാ​ത്ര​മേ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ക്കു​ക​യു​ള്ളു​വെ​ന്നും ജ​ന​റ​ൽ മാ​നേ​ജ​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

റെ​യി​ൽ​വേ​യു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ൾ ച​ർ​ച്ച ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​നാ​യി വി​ളി​ച്ചു കൂ​ട്ടി​യ യോ​ഗ​ത്തി​ൽ ഭൂ​രി​ഭാ​ഗം എം​പി​മാ​രും പ​ങ്കെ​ടു​ത്തി​ല്ല. ജോ​സ് കെ. ​മാ​ണി, കെ.​സി. വേ​ണു​ഗോ​പാ​ൽ, എം.​കെ. രാ​ഘ​വ​ൻ, ആ​ന്േ‍​റാ ആ​ന്‍റ​ണി, കൊ​ടി​ക്കു​ന്നി​ൽ സു​രേ​ഷ്, പി.​വി. അ​ബ്ദു​ൾ വ​ഹാ​ബ് എ​ന്നീ എം​പി​മാ​രാ​ണ് യോ​ഗ​ത്തി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത​ത്.

error: Content is protected !!