നോട്ട്നിരോധനം കടക്കെണിയിലാക്കി : വ്യാപാരിബി ജെ പി ഓഫീസിലെത്തി ആത്മഹത്യക്ക് ശ്രമിച്ചു

ഉ​ത്ത​രാ​ഖ​ണ്ഡി​ൽ നോ​ട്ട്നി​രോ​ധ​ന​ത്തെ തു​ട​ർ​ന്ന് ക​ട​ക്കെ​ണി​യി​ലാ​യ ബി​സി​ന​സു​കാ​ര​ൻ ബി​ജെ​പി ഓ​ഫീ​സി​ലെ​ത്തി മ​ന്ത്രി​ക്കു മു​ന്നി​ൽ വി​ഷം ക​ഴി​ച്ച് ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ചു. ഡെ​റാ​ഡൂ​ണി​ലെ ബി​ജെ​പി ഓ​ഫീ​സി​ൽ ഉ​ത്ത​രാ​ഖ​ണ്ഡ് കൃ​ഷി മ​ന്ത്രി സു​ഭോ​ധ് ഉ​നി​യ​ൽ ജ​ന​സ​മ്പ​ർ​ക്ക പ​രി​പാ​ടി ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം.

കാ​ത്ഗോ​ഡം ന​യി കോ​ള​നി സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ ബി​സി​ന​സു​കാ​ര​ൻ പ്ര​കാ​ശ് പാ​ണ്ഡെ​യാ​ണ് ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച​ത്. ച​ര​ക്കു​ലോ​റി​യി​ൽ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ ക​ട​ത്തു​ന്ന ബി​സി​ന​സാ​യി​രു​ന്നു പാ​ണ്ഡെ​യു​ടേ​ത്. എ​ന്നാ​ൽ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി നോ​ട്ട്നി​രോ​ധ​നം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​തോ​ടെ ബി​സി​ന​സ് ന​ഷ്ട​ത്തി​ലാ​യെ​ന്ന് ഇ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​യു​ന്നു. ക​ട​ക്കെ​ണി​യി​ലാ​യ ത​ന്‍റെ വാ​യ്പ​ക​ൾ എ​ഴു​തി​ത്ത​ള്ള​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​ക്കും ധ​ന​മ​ന്ത്രി അ​രു​ൺ ജ​യ്റ്റ്ലി​ക്കും ബി​ജെ​പി ദേ​ശീ​യ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ അ​മി​ത് ഷാ​യ്ക്കും ക​ത്തെ​ഴു​തി​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ ന​ട​പ​ടി​യൊ​ന്നും ഉ​ണ്ടാ​യി​ല്ല- ഇ​ദ്ദേ​ഹം മ​ന്ത്രി​യോ​ട് വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ചു.

ത​ന്‍റെ ക​ഥ മ​ന്ത്രി​ക്കു മു​ന്നി​ൽ വി​വ​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ പാ​ണ്ഡെ കു​ഴ​ഞ്ഞു വീ​ണു. ഉ​ട​ൻ​ത​ന്നെ ബി​ജെ​പി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ മ​ന്ത്രി​യു​ടെ കാ​റി​ൽ ഇ​യാ​ളെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. പാ​ണ്ഡെ അ​പ​ക​ട​നി​ല ത​ര​ണം ചെ​യ്തി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന് ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​ർ പ​റ​യു​ന്നു. ബി​ജെ​പി ഓ​ഫീ​സി​ൽ എ​ത്തു​ന്ന​തി​നു മു​മ്പാ​യി​രി​ക്കാം പാ​ണ്ഡെ വി​ഷം ക​ഴി​ച്ച​തെ​ന്നാ​ണ് സം​ശ​യി​ക്കു​ന്ന​ത്.

error: Content is protected !!