ശ്രീജിത്ത്‌ മുഖ്യമന്ത്രിയെ കണ്ടു: സമരം തുടരുമെന്ന് ശ്രീജിത്ത്‌

സ​ഹോ​ദ​ര​ന്‍റെ മ​ര​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് 766 ദി​വ​സ​മാ​യി തു​ട​രു​ന്ന സ​മ​രം തു​ട​രു​മെ​ന്ന് നെ​യ്യാ​റ്റി​ൻ​ക​ര സ്വ​ദേ​ശി ശ്രീ​ജി​ത്ത്. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നു​മാ​യി ന​ട​ത്തി​യ കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യ്ക്കു​ശേ​ഷം മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളോ​ടു സം​സാ​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം. ഒ​പ്പ​മു​ണ്ടെ​ന്ന മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ മ​റു​പ​ടി​യി​ൽ താ​ൻ സ​മ​രം അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും മ​ര​ണം​വ​രെ സ​മ​രം ചെ​യ്യു​മെ​ന്നു​മാ​ണ് ശ്രീ​ജി​ത്തി​ന്‍റെ നി​ല​പാ​ട്.

സി​ബി​ഐ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ സ​ർ​ക്കാ​രി​ന് ഒ​ന്നും ചെ​യ്യാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​യു​ന്ന​ത്. ആ​രോ​പി​ത​രാ​യ പോ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ കോ​ട​തി​യി​ൽ​നി​ന്നു സ്റ്റേ ​നേ​ടി​യാ​തി​നാ​ൽ അ​വ​ർ​ക്കെ​തി​രേ ന​ട​പ​ടി​ക്കു സാ​ധി​ക്കി​ല്ല. സ​ർ​ക്കാ​ർ ചെ​യ്യേ​ണ്ട കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം സ​ർ​ക്കാ​ർ കൃ​ത്യ​മാ​യി ചെ​യ്തു. ഇ​നി കോ​ട​തി​യെ സ​മീ​പി​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ക​ക്ഷി ചേ​രു​ക​യോ സ​ഹാ​യി​ക്കു​ക​യോ ചെ​യ്യാ​മെ​ന്നാ​ണ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​യു​ന്ന​തെ​ന്നും ശ്രീ​ജി​ത്ത് മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളോ​ടു പ​റ​ഞ്ഞു.

മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നേ​രി​ട്ട് വി​ളി​ച്ച​ത​നു​സ​രി​ച്ചാ​ണ് ശ്രീ​ജി​ത്തി​നെ അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ ക​ണ്ട​ത്. സ​ഹോ​ദ​ര​ൻ ശ്രീ​ജീ​വി​ന്‍റെ ക​സ്റ്റ​ഡി​മ​ര​ണം സി​ബി​ഐ അ​ന്വേ​ഷി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടാ​ണ് ശ്രീ​ജി​ത്ത് സ​മ​രം ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്.

error: Content is protected !!