ഓഖി ദുരന്തം: കാണാതായത് 185 പേരെ

ഓ​ഖി ദു​ര​ന്ത​ത്തി​ൽ​പ്പെ​ട്ട 185 പേ​രെ ഇ​നി​യും ക​ണ്ടെ​ത്താ​നാ​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന് ഒൗ​ദ്യോ​ഗി​ക റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്. ഇ​തി​ൽ 112 പേ​ർ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ജി​ല്ല​യി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള​വ​രാ​ണ്. റ​വ​ന്യു വ​കു​പ്പി​ന്‍റെ ക​ണ​ക്ക് അ​നു​സ​രി​ച്ചാ​ണ് ഇ​ത്ര​യും മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ ഇ​നി​യും മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്താ​നു​ള്ള​ത്.

ഇ​ത്ര​യും മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​നു​ണ്ടാ​യി​ട്ടും ക​ട​ലി​ലെ തെ​ര​ച്ചി​ൽ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ അ​ധി​കൃ​ത​ർ ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ചു. നാ​വി​ക സേ​ന കോ​സ്റ്റ് ഗാ​ർ​ഡ് മ​റൈ​ൻ എ​ൻ​ഫോ​ഴ്സ്മെ​ന്‍റ് ഫി​ഷ​റീ​സ് വ​കു​പ്പു​ക​ളു​ടെ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ക​ട​ലി​ൽ ന​ട​ത്തി വ​ന്ന തെ​ര​ച്ചി​ൽ ന​ട​പ​ടി​ക​ളാ​ണ് അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ച്ച​ത്. അ​വ​സാ​ന ആ​ളെ​യും ക​ണ്ടെ​ത്തും​വ​രെ തെ​ര​ച്ചി​ൽ തു​ട​രു​മെ​ന്ന മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍റെ ഉ​റ​പ്പാ​ണ് ലം​ഘി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട​ത്.

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ജി​ല്ല​യി​ലെ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം, നെ​യ്യാ​റ്റി​ൻ​ക​ര താ​ലൂ​ക്കു​ക​ളി​ൽ​പ്പെ​ട്ട​വ​രെ​യാ​ണ് ഇ​നി കൂ​ടു​ത​ലാ​യും ക​ണ്ടെ​ത്താ​നു​ള്ള​ത്. റ​വ​ന്യു വ​കു​പ്പി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ വീ​ടു​ക​ളി​ൽ ക​യ​റി​യി​റ​ങ്ങി ന​ട​ത്തി​യ വി​വ​ര ശേ​ഖ​ര​ണ​ത്തി​ൽ ല​ഭി​ച്ച ക​ണ​ക്കാ​ണി​ത്. വി​വ​ര ശേ​ഖ​ര​ണം ഈ​യാ​ഴ്ച പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കും.

കാ​ണാ​താ​യ​വ​ർ​ക്കു​ള്ള സാമ്പത്തി​ക സ​ഹാ​യം ന​ൽ​കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യാ​ണു ക​ണ​ക്കെ​ടു​പ്പ്. ദു​ര​ന്ത​ത്തി​ൽ കാ​ണാ​താ​യ​വ​ർ​ക്ക് സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ 20 ല​ക്ഷം രൂ​പ​യും കേ​ന്ദ്ര​സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ ര​ണ്ടു​ല​ക്ഷ​വും ചേ​ർ​ത്ത് 22 ല​ക്ഷം രൂ​പ​യാ​ണ് ന​ൽ​കു​ക.

error: Content is protected !!