സി.പി.എമ്മിന് ഇഷ്ടം മോദിയോട് : എ.കെ ആന്റണി

കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ സി​പി​എ​മ്മി​ന് ഇ​ഷ്ടം മോ​ദി ഭ​ര​ണം തു​ട​രു​ന്ന​താ​ണെ​ന്ന് മു​തി​ർ​ന്ന കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് എ.​കെ.​ആ​ന്‍റ​ണി. കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സു​മാ​യു​ള്ള സ​ഹ​ക​ര​ണം സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് സി​പി​എം കേ​ന്ദ്ര​ക​മ്മി​റ്റി​യി​ൽ ജ​ന​റ​ൽ സെ​ക്ര​ട്ട​റി സീ​താ​റാം യെ​ച്ചൂ​രി കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന ക​ര​ട് രേ​ഖ ത​ള്ളി​യ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ലാ​ണ് ആ​ന്‍റ​ണി​യു​ടെ പ്ര​തി​ക​ര​ണം.

സി​സി തീ​രു​മാ​ന​ത്തി​നു പി​ന്നി​ൽ കേ​ര​ള ഘ​ട​ക​ത്തി​ന്‍റെ സ​മ്മ​ർ​ദ്ദ​മാ​ണ്. കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ സി​പി​എ​മ്മി​ന് ഇ​ഷ്ടം മോ​ദി​യോ​ടാ​ണ്. ഒ​രു മ​തേ​ത​ര മു​ന്ന​ണി​യെ മോ​ദി​ക്കെ​തി​രെ അ​ണി​നി​ര​ത്താ​ൻ കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ സി​പി​എ​മ്മി​ന് താ​ൽ​പ​ര്യ​മി​ല്ല. ഇ​തി​നു ച​രി​ത്രം മാ​പ്പ് ത​രി​ല്ല. ആ​ർ​എ​സ്എ​സ്-​സി​പി​എം അ​ഡ്ജ​സ്റ്റ്മെ​ന്‍റ് രാ​ഷ്ട്രീ​യ​മാ​ണ് കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ ഇ​പ്പോ​ൾ ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്- ആ​ന്‍റ​ണി പ​റ​ഞ്ഞു. സി​സി​യു​ടേ​ത് മ​തേ​ത​ര ജ​നാ​ധി​പ​ത്യ​വാ​ദി​ക​ളെ ഒ​റ്റി​ക്കൊ​ടു​ക്കു​ന്ന തീ​രു​മാ​ന​മാ​ണെ​ന്നും ആ​ന്‍റ​ണി കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി.

സെ​ക്ര​ട്ട​റി സീ​താ​റാം യെ​ച്ചൂ​രി​യു​ടെ രേ​ഖ വോ​ട്ടി​നി​ട്ടു ത​ള്ളി​യാ​ണ്, കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സു​മാ​യി സ​ഖ്യ​മോ ധാ​ര​ണ​യോ പാ​ടി​ല്ലെ​ന്ന പ്ര​കാ​ശ് കാ​രാ​ട്ട് പ​ക്ഷ​ത്തി​ന്‍റെ നി​ല​പാ​ട് സി​പി​എം കേ​ന്ദ്ര ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗീ​ക​രി​ച്ച​ത്. 31 പേ​ർ യെ​ച്ചൂ​രി​യു​ടെ രേ​ഖ​യെ അ​നു​കൂ​ലി​ച്ചു വോ​ട്ട് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ 55 പേ​ർ എ​തി​ർ​ത്തു. എ​ട്ട് സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ അം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ എ​തി​ർ​പ്പ് മ​റി​ക​ട​ന്നാ​ണ് തീ​രു​മാ​ന​മു​ണ്ടാ​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

വ​ർ​ഗീ​യ ഫാ​സി​സ​ത്തെ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ ബൂ​ർ​ഷ്വാ പാ​ർ​ട്ടി​ക​ളു​മാ​യി സ​ഖ്യം വേ​ണ​മെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു യെ​ച്ചൂ​രി​യു​ടെ നി​ല​പാ​ട്.

You may have missed

error: Content is protected !!