കോ​ഴി​ക്കോ​ട് കാ​ർ ക​ത്തി: ഡ്രൈ​വിം​ഗ് സീ​റ്റി​ൽ നി​ന്നും മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തി

കോ​ഴി​ക്കോ​ട്: പൂ​ർ​ണ​മാ​യും ക​ത്തി​ന​ശി​ച്ച കാ​റി​ന്‍റെ ഡ്രൈ​വിം​ഗ് സീ​റ്റി​ൽ നി​ന്നും മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തി. കോ​ഴി​ക്കോ​ട് കൂ​ട​ര​ഞ്ഞി പു​ന്ന​ക്ക​ൽ ച​പ്പാ​ത്ത് ക​ട​വി​ൽ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച അ​ര്‍​ധ​രാ​ത്രി​യോ​ടെ​യാ​ണ് സം​ഭ​വം മൃ​ത​ദേ​ഹ​വും ക​ത്തി​ക്ക​രി​ഞ്ഞ നി​ല​യി​ലാ​ണ്.  രാ​ത്രി ഈ ​ഭാ​ഗ​ത്ത് കൂ​ടി വ​ന്ന ബൈ​ക്ക് യാ​ത്രി​ക​നാ​ണ് കാ​ർ ക​ത്തി​യ നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ട​ത്. ശേ​ഷം പോ​ലീ​സി​നേ​യും നാ​ട്ടു​കാ​രേ​യും വി​വ​ര​മ​റി​യി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ഉ​ട​ൻ ത​ന്നെ സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​യ തി​രു​വ​ന്പാ​ടി പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ തീ ​അ​ണ​ച്ച ശേ​ഷം ന​ട​ന്ന പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലാ​ണ് മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.  കോ​ഴി​ക്കോ​ട് പു​ന്ന​ക്ക​ൽ സ്വ​ദേ​ശി അ​ഗ​സ്ത്യ​ൻ ജോ​സ​ഫി​ന്‍റെ ഉ​ട​മ​സ്ഥ​ത​യി​ലു​ള്ള മാ​രു​തി ആ​ൾ​ട്ടോ കാ​റാ​ണി​ത്. ആ​രു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹ​മാ​ണ് ഇ​തെ​ന്ന് വ്യ​ക്ത​മാ​യി​ട്ടി​ല്ല. സം​ഭ​വ​സ്ഥ​ല​ത്ത് ഇ​ന്ന് ഫോ​റ​ൻ​സി​ക്ക് സം​ഘ​മെ​ത്തി വി​ദ​ഗ്ധ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക​ൾ ന​ട​ത്തും.

error: Content is protected !!