പി.​കെ. കു​ഞ്ഞ​ന​ന്ത​നെ മ​ഹ​ത്വ​വ​ത്ക​രി​ച്ച മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രിക്ക് ആ​ർ​എം​പിയുടെ വക്കീൽ നോട്ടീസ്

ടി.​പി. ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര​ൻ വ​ധ​ക്കേ​സി​ൽ ശി​ക്ഷി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട അ​ന്ത​രി​ച്ച പി.​കെ. കു​ഞ്ഞ​ന​ന്ത​നെ മ​ഹ​ത്വ​വ​ത്ക​രി​ച്ച മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന് ആ​ർ​എം​പി​ഐ സം​സ്ഥാ​ന​സെ​ക്ര​ട്ട​റി എ​ൻ. വേ​ണു​വി​ന്‍റെ വ​ക്കീ​ൽ നോ​ട്ടീ​സ്. സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ലെ എ​ല്ലാ​വി​ഭാ​ഗം ജ​ന​ങ്ങ​ള​ടെ​യും ആ​ദ​ര​വ് ഏ​റ്റു​വാ​ങ്ങി​യ പൊ​തു​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​നാ​ണ് കു​ഞ്ഞ​ന​ന്ത​ൻ എ​ന്ന മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ഫേ​സ്ബു​ക്ക് പോ​സ്റ്റ് കൊ​ല​ക്കേ​സ് പ്ര​തി​യെ സം​ര​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ തെ​ളി​വാ​ണെ​ന്ന് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​ണ് വ​ക്കീ​ൽ​നോ​ട്ടീ​സ് അ​യ​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

ടി​പി കേ​സി​ൽ പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ ശി​ക്ഷ വ​ർ​ധി​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ ഹ​ർ​ജി ഹൈ​ക്കോ​ട​തി പ​രി​ഗ​ണി​ക്കാ​നി​രി​ക്കെ കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​യെ പ്ര​കീ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ പ്ര​സ്താ​വ​ന നി​യ​മ​വ്യ​വ​സ്ഥ​യു​ടെ ലം​ഘ​ന​വും കോ​ട​തി​യെ അ​വ​ഹേ​ളി​ക്കു​ന്ന​തു​മാ​ണ്. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​ദ​വി​യി​ൽ ഇ​രു​ന്നു​കൊ​ണ്ടു​ള്ള ഈ ​പ്ര​വൃ​ത്തി ഭ​ര​ണ​ഘ​ട​നാ ലം​ഘ​ന​മാ​ണ്. ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യി​ൽ എ​ത്തു​ന്ന അ​പ്പീ​ൽ കേ​സി​നെ സ്വാ​ധീ​നി​ക്കാ​നു​ള്ള നീ​ക്ക​മാ​യി വേ​ണം ഇ​തി​നെ കാ​ണാ​ൻ.

ഈ ​ഫേ​സ്ബു​ക്ക് പോ​സ്റ്റ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ൻ​വ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് പി. ​കു​മാ​ര​ൻ​കു​ട്ടി മു​ഖേ​ന അ​യ​ച്ച വ​ക്കീ​ൽ നോ​ട്ടീ​സി​ൽ വേ​ണു ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. പ്ര​സ്താ​വ​ന തി​രു​ത്താ​ൻ ത​യാ​റാ​യി​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ നി​യ​മ ന​ട​പ​ടി​ക​ളു​മാ​യി മു​ന്നോ​ട്ട് പോ​വും.

 

error: Content is protected !!