ദീ​ർ​ഘ​ദൂ​ര ട്രെ​യി​നു​ക​ളി​ൽ എ​ത്തു​ന്ന​വ​ർ പ​രി​ശോ​ധ​നാ സം​വി​ധാ​ന​ത്തെ ക​ബ​ളി​പ്പി​ക്ക​രു​ത്: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ദീ​ര്‍​ഘ​ദൂ​ര ട്രെ​യി​നു​ക​ളി​ല്‍ വ​ന്നി​റ​ങ്ങു​ന്ന​വ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധ​നാ സം​വി​ധാ​ന​ത്തെ ക​ബ​ളി​പ്പി​ക്കു​ന്ന രീ​തി ക​ണ്ടു​വ​രു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍. ഇ​ത്ത​ര​ക്കാ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധ​നാ സം​വി​ധാ​ന​ത്തെ​യ​ല്ല തോ​ല്‍​പി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും സ്വ​ന്തം സ​ഹോ​ദ​ര​ങ്ങ​ളെ​യാ​ണെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

മ​റ്റു സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്ന് ദീ​ര്‍​ഘ​ദൂ​ര ട്രെ​യി​നു​ക​ളി​ല്‍ വ​ന്നി​റ​ങ്ങി​യ ചി​ല​ര്‍ സ്റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ല്‍ ത​ങ്ങു​ക​യും തു​ട​ര്‍​ന്ന് മ​റ്റൊ​രു ട്രെ​യി​നി​ല്‍ ക​യ​റി സ്വ​ന്തം നാ​ട്ടി​ലെ​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന സം​ഭ​വ​മു​ണ്ടാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. പ​രി​ശോ​ധ​ക​രു​ടെ ക​ണ്ണു​വെ​ട്ടി​ക്കു​ക​യാ​ണ് ഇ​വ​ര്‍ ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്തു​നി​ന്ന് കൊ​ല്ല​ത്ത് വ​ന്നി​റ​ങ്ങി​യ ചി​ല​ര്‍ ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ല്‍ ദീ​ര്‍​ഘ​ദൂ​ര ട്രെ​യി​നി​ല്‍ വ​ന്ന​വ​രാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

ഇ​തു​ണ്ടാ​ക്കു​ന്ന ആ​ഘാ​തം വ​ള​രെ വ​ലു​താ​ണെ​ന്ന് ഇ​ത്ത​രം ആ​ളു​ക​ള്‍ മ​ന​സി​ലാ​ക്കേ​ണ്ട​ത്. ഇ​വ​ര്‍ തോ​ല്‍​പി​ക്കു​ന്ന​ത് പ​രി​ശോ​ധ​നാ സം​വി​ധാ​ന​ത്തെ​യ​ല്ല, സ്വ​ന്തം സ​ഹോ​ദ​ര​ങ്ങ​ളെ​ത്ത​ന്നെ​യാ​ണ്. ഇ​വ​രി​ല്‍ ആ​ര്‍​ക്കെ​ങ്കി​ലും രോ​ഗ​ബാ​ധ​യു​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന് വ​ലി​യ വി​ല​യാ​ണ് കൊ​ടു​ക്കേ​ണ്ടി​വ​രു​ന്ന​ത്. ഇ​ത്ത​രം ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ ഒ​രു​ത​ര​ത്തി​ലും സ്വീ​ക​രി​ക്ക​രു​തെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

ബംഗളൂരുവി​​ല്‍​നി​ന്നെ​ത്തി​യ പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട സ്വ​ദേ​ശി​നി യാ​ത്ര​യു​ടെ കാ​ര്യം മ​റ​ച്ചു​വെ​ച്ച് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ ചി​കി​ത്സ തേ​ടു​ക​യും ശ​സ്ത്ര​ക്രി​യ​യ്ക്ക് വി​ധേ​യ​യാ​കു​ക​യും ചെ​യ്‌​തു. പി​ന്നീ​ടാ​ണ് യാ​ത്ര​യു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ആ​ശു​പ​ത്രി അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ അ​റി​യു​ന്ന​ത്. ഇ​തോ​ടെ ആ​ശു​പ​ത്രി ഒ​ന്ന​ട​ങ്കം പ്ര​തി​സ​ന്ധി​ലാ​യി. ഉ​ന്ന​ത വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ​മു​ള്ള​വ​രാ​യി​ട്ടും ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ല്‍ പെ​രു​മാ​റു​ന്ന​ത് സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ പൊ​തു​വാ​യ ക​രു​ത​ലി​നെ ദോ​ഷ​ക​ര​മാ​യി ബാ​ധി​ക്കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

error: Content is protected !!