ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​നി​ല്ലാ​തെ യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ കൊ​ണ്ടു​വ​ന്നാ​ൽ രോ​ഗ​വ്യാ​പ​ന സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻ നോ​ക്കാ​തെ ഓ​ണ്‍​ലൈ​ൻ ബു​ക്കിം​ഗ് വ​ഴി യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ കൊ​ണ്ടു​വ​ന്നാ​ൽ രോ​ഗ​വ്യാ​പ​ന​ത്തി​ന് സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍റെ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ്. സ​ർ​ക്കാ​ർ പോ​ർ​ട്ട​ലി​ൽ ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ​ത​വ​ർ​ക്കേ ട്രെ​യി​നി​ൽ ബു​ക്കിം​ഗ് അ​നു​വ​ദി​ക്കാ​വു എ​ന്ന് കേ​ന്ദ്ര​ത്തോ​ട് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

ഡ​ൽ​ഹി​യി​ൽ​നി​ന്ന് വി​വി​ധ സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക് റെ​യി​ൽ​വെ ട്രെ​യി​ൻ ഓ​ടി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. കേ​ര​ള​ത്തി​ലേ​ക്കു​ള്ള ട്രെ​യി​ൻ മ​റ്റ് പ​ല സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലും നി​ർ​ത്തി​യി​ട്ടാ​ണ് ഇ​വി​ടെ എ​ത്തു​ന്ന​ത്. രോ​ഗ​വ്യാ​പ​നം ത​ട​യാ​നു​ള്ള ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ ഇ​ത് നി​ഷ്പ്ര​ഭ​മാ​ക്കും. മ​റ്റ് സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് വ​രു​ന്ന​വ​രു​ടെ കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ കേ​ര​ളം ഫ​ല​പ്ര​ദ​മാ​യ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ പൂ​ർ​ണ​മാ​യി ല​ഭി​ക്കാ​നും യാ​ത്രാ​പ​ഥം മ​ന​സി​ലാ​ക്കാ​നും ഇ​ത് ഫ​ല​പ്ര​ദ​മാ​ണെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

ഇ​വി​ടെ വ​ന്നി​റ​ങ്ങു​ന്ന യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ ആ​രെ​ന്ന് മ​ന​സി​ലാ​ക്ക​ണം. മ​റി​ച്ചാ​യാ​ൽ രോ​ഗം നി​യ​ന്ത്രി​ക്കാ​നു​ള്ള ശ്ര​മ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് ത​ട​സ​മു​ണ്ടാ​കും. കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​ക്ക​യ​ച്ച ക​ത്തി​നെ ചി​ല മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ തെ​റ്റാ​യി ചി​ത്രീ​ക​രി​ച്ച​ത് ഖേ​ദ​ക​ര​മാ​ണ്. വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്ക് പ്ര​ത്യേ​ക ട്രെ​യി​ൻ വേ​ണ്ടെ​ന്ന് ഒ​രു ചാ​ന​ൽ വാ​ർ​ത്ത ന​ൽ​കി. വി​വി​ധ സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ പെ​ട്ടു​പോ​യ മ​ല​യാ​ളി​ക​ളെ നാ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​ക്കാ​നാ​ണ് സ​ർ​ക്കാ​ർ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​ത്. തെ​റ്റാ​യ വാ​ർ​ത്ത​ക​ൾ ദു​രി​ത​ത്തി​ലാ​യ​വ​രു​ടെ ആ​ശ​ങ്ക വ​ർ​ധി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

ഡ​ൽ​ഹി​യി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള ട്രെ​യി​ൻ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച പു​ല​ർ​ച്ചെ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് എ​ത്തും. മൂ​ന്നി​ട​ത്താ​ണ് സ്റ്റോ​പ്പ്. യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ സം​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ന്‍റെ പാ​സി​നാ​യി കോ​വി​ഡ് വെ​ബ്സൈ​റ്റി​ൽ ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്യ​ണം. ഡ​ൽ​ഹി​ക്കു പു​റ​മേ മും​ബൈ, കോ​ൽ​ക്ക​ത്ത, അ​ഹ​മ്മ​ദാ​ബാ​ദ്, ബം​ഗ​ളു​രു, ചെ​ന്നൈ തു​ട​ങ്ങി​യ ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് നോ​ണ്‍ സ്റ്റോ​പ്പ് ട്രെ​യി​ൻ വേ​ണ​മെ​ന്ന് കേ​ന്ദ്ര​ത്തോ​ട് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​താ​യും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

error: Content is protected !!