മ​റ്റു സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ റെ​ഡ് സോ​ണി​ൽ​നി​ന്നു വ​രു​ന്ന​വ​രെ ചെ​ക്ക് പോ​സ്റ്റു​ക​ളി​ൽ​നി​ന്നു ത​ന്നെ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​​നി​ലേ​ക്കു മാ​റ്റു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മ​റ്റു സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ റെ​ഡ് സോ​ണി​ൽ​നി​ന്നു വ​രു​ന്ന​വ​രെ ചെ​ക്ക് പോ​സ്റ്റു​ക​ളി​ൽ​നി​ന്നു ത​ന്നെ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​​നി​ലേ​ക്കു മാ​റ്റു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. മു​ന്പ് റെ​ഡ് സോ​ണി​ൽ​നി​ന്നു വ​ന്ന​വ​രെ ക​ണ്ടെ​ത്തി സ​ർ​ക്കാ​ർ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​നി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി​ക്കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

അ​ന്യ​സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ റെ​ഡ് സോ​ണ്‍ ജി​ല്ല​ക​ളി​ൽ​നി​ന്നു വ​ന്ന​വ​ർ 14 ദി​വ​സം സ​ർ​ക്കാ​ർ ക്വാ​റ​ന്ൈ‍​റ​നി​ൽ ക​ഴി​യ​ണം. 75 വ​യ​സോ കൂ​ടു​ത​ലോ പ്രാ​യ​മു​ള്ള​വ​ർ, 10 വ​യ​സി​ൽ താ​യെു​ള്ള കു​ട്ടി​ക​ൾ എ​ന്നി​വ​ർ 14 ദി​വ​സം വീ​ടു​ക​ളി​ൽ ക്വാ​റന്‍റൈ​​നി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞാ​​ൽ മ​തി. ഗ​ർ​ഭി​ണി​ക​ൾ​ക്കും 14 ദി​വ​സം വീ​ടു​ക​ളി​ലാ​ണ് ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​​ൻ. നേ​ര​ത്തെ വ​ന്ന​വ​രെ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​​നി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റു​ന്നു​ണ്ട്.

റെ​ഡ് സോ​ണി​ൽ​നി​ന്നു വ​രു​ന്ന​വ​രെ ചെ​ക്ക് പോ​സ്റ്റു​ക​ളി​ൽ​നി​ന്നു ത​ന്നെ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​നി​ലേ​ക്കു മാ​റ്റും. മ​റ്റു​ള്ള​വ​ർ​ക്കു ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​നും പാ​സും അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ന്ന​ത് തു​ട​രും. ഇ​ങ്ങ​നെ വ​രു​ന്ന​വ​രെ കു​റി​ച്ച് വ്യ​ക്ത​മാ​യ ധാ​ര​ണ അ​വ​ർ എ​ത്തു​ന്ന ജി​ല്ല​ക​ൾ​ക്കും ഉ​ണ്ടാ​ക​ണ​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

 

error: Content is protected !!