സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് വീ​ണ്ടും കോ​വി​ഡ് 19 മ​ര​ണം:വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നും എ​ത്തി​യ കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മാ​വൂ​ർ സ്വ​ദേ​ശി​നി സു​ലേ​ഖ ആ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്

കോ​ഴി​ക്കോ​ട്: സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് വീ​ണ്ടും കോ​വി​ഡ് 19 മ​ര​ണം. വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നും എ​ത്തി​യ കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മാ​വൂ​ർ സ്വ​ദേ​ശി​നി സു​ലേ​ഖ (55) ആ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്. കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജി​ൽ ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു ഇ​വ​ർ. ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​യാ​യി​രു​ന്നു സു​ലേ​ഖ​യു​ടെ മ​ര​ണം.

സു​ലേ​ഖ​യു​ടെ ഭാ​ർ​ത്താ​വി​നും കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​യാ​ളും കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​ണ്. ഹൃ​ദ്രോ​ഗി​യാ​യ സു​ലേ​ഖ​യ്ക്ക് ര​ക്ത​സ​മ്മ​ർ​ദ​വും ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.

മേ​യ് 20ന് ​ബെ​ഹ്റി​നി​ൽ​നി​ന്നും എ​ത്തി​യ സു​ലേ​ഖ​യും ഭ​ർ​ത്താ​വും മാ​വൂ​ർ റോ​ഡി​ലു​ള്ള പേ​യ്ഡ് ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​ൻ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു. മേ​യ് 22 ദേ​ഹാ​സ്വാ​സ്ഥ്യം അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ട്ട​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്നു ഇ​രു​വ​രെ​യും കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജി​ൽ എ​ത്തി​ച്ചി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ സു​ലേ​ഖ​യെ തി​രി​കെ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​ൻ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ലേ​ക്ക് അ​യ​ക്കു​ക​യും ഭ​ർ​ത്താ​വി​നെ അ​ഡ്മി​റ്റാ​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു.

മേ​യ് 25ന് ​ആ​രോ​ഗ്യ​നി​ല വ​ഷ​ളാ​യ​തോ​ടെ സു​ലേ​ഖ​യെ വീ​ണ്ടും കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജി​ൽ എ​ത്തി​ച്ചു. മേ​യ്25​ന് ഇ​വ​രെ ഐ​സി​യു​വി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി. കോ​വി​ഡ് ചി​കി​ത്സ തു​ട​രു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് മ​ര​ണം സം​ഭ​വി​ച്ച​ത്.

ഇ​തോ​ടെ സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച് മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം പ​ത്താ​യി.

error: Content is protected !!