രോ​ഗി​ക​ൾ കൂ​ടി​യാ​ൽ 27 ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളെ സ​ന്പൂ​ർ​ണ കോ​വി​ഡ് കെ​യ​ർ സെ​ന്‍റ​റാ​ക്കു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: രോ​ഗി​ക​ൾ വ​ല്ലാ​തെ കൂ​ടി​യാ​ൽ 27 ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളെ സ​ന്പൂ​ർ​ണ കോ​വി​ഡ് കെ​യ​ർ സെ​ന്‍റ​റാ​ക്കു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. 125 സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളും ആ​വ​ശ്യ​മെ​ങ്കി​ൽ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​ൻ സ​ജീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നു വ​രു​ന്ന​വ​രു​ടെ മു​ൻ​ഗ​ണ​നാ​ക്ര​മം ത​യ്യാ​റാ​ക്കു​ന്ന​തും മ​റ്റ് കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ തീ​രു​മാ​നി​ക്കു​ന്ന​തും യാ​ത്രാ സൗ​ക​ര്യം ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തും ചെ​ല​വ് ഈ​ടാ​ക്കു​ന്ന​തും കേ​ന്ദ്ര​സ​ർ​ക്കാ​രാ​ണ്. നാ​ട്ടി​ലെ സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ൾ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​ത് സം​സ്ഥാ​ന​മാ​ണ്. കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ തി​രി​ച്ചെ​ത്തു​ന്ന പ്ര​വാ​സി​ക​ൾ​ക്കാ​യി സൗ​ക​ര്യം ഒ​രു​ക്കാ​ൻ ജി​ല്ല​ക​ളി​ൽ നോ​ഡ​ൽ ഓ​ഫീ​സ​ർ​മാ​രെ നി​യോ​ഗി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

പ്ര​വാ​സി​ക​ളെ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ വൈ​ദ്യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യ്ക്കു​ശേ​ഷം ക​ഐ​സ്ആ​ർ​ടി​സി ബ​സി​ൽ പ്ര​ത്യേ​ക കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ൽ എ​ത്തി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. ഓ​രോ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ലും ഒ​രു ഡോ​ക്ട​ർ വീ​തം വൈ​ദ്യ സ​ഹാ​യ​മു​ണ്ട്. ഇ​വ​യു​ടെ ന​ട​ത്തി​പ്പ് ചു​മ​ത​ല ത​ദ്ദേ​ശ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​ണ്. മേ​ൽ​നോ​ട്ട​ത്തി​ന് ഹെ​ൽ​ത്ത് ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ​മാ​രെ​യും നി​യ​മി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

ആം​ബു​ല​ൻ​സ് സൗ​ക​ര്യ​വും ഒ​രു​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​തി​നാ​യി സം​സ്ഥാ​ന ദു​ര​ന്ത നി​വാ​ര​ണ ഫ​ണ്ടി​ൽ നി​ന്ന് ഏ​പ്രി​ൽ ഒ​ന്ന് മു​ത​ൽ 13.45 കോ​ടി അ​നു​വ​ദി​ച്ചു. വൈ​ദ്യു​തി ബോ​ർ​ഡ് വാ​ട്ട​ർ അ​തോ​റി​റ്റി​യും വെ​ള്ള​വും വൈ​ദ്യു​തി​യും ഉ​റ​പ്പാ​ക്കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

error: Content is protected !!