നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലു​ള്ള​വ​ർ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങ​രു​തെ​ന്ന് ആ​വ​ർ​ത്തി​ച്ച് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി,ക​ണ്ടെ​യ്മെ​ന്‍റ് സോ​ണി​ൽ ഇ​ള​വു​ക​ളി​ല്ല

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലു​ള്ള​വ​ർ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങ​രു​തെ​ന്ന് ആ​വ​ർ​ത്തി​ച്ച് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം വ​ർ​ധി​ച്ചാ​ൽ ഗു​രു​ത​ര​മാ​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​മു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്നും ഇ​തി​ന്‍റെ ഗൗ​ര​വം തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞു മു​ന്നോ​ട്ടു​പോ​കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

കോ​വി​ഡി​നു മ​രു​ന്നോ വാ​ക്സി​നോ ക​ണ്ടു​പി​ടി​ക്കാ​ത്ത സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ പ്ര​യാ​സ​ങ്ങ​ൾ തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്. ക​ണ്ടെ​യ്മെ​ന്‍റ് സോ​ണു​ക​ളി​ൽ ഒ​രു ത​ര​ത്തി​ലു​ള്ള ഇ​ള​വു​ക​ളും ന​ൽ​കി​ല്ല. എ​ല്ലാ​വ​രു​ടെ​യും സു​ര​ക്ഷ പ്ര​ധാ​ന​മാ​ണ്. നി​രീ​ക്ഷ​ണം ഫ​ല​പ്ര​ദ​മാ​യി കൊ​ണ്ടു​പോ​ക​ണം. നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലു​ള്ള​വ​ർ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങ​രു​ത്. വീ​ട്ടി​ൽ ത​ന്നെ മ​റ്റു​ള്ള​വ​രു​മാ​യി ഇ​ട​പ​ഴ​ക​രു​ത്. മു​റി​യി​ൽ ത​ന്നെ ക​രു​ത​ണം. ഒ​രാ​ൾ മാ​ത്രം മു​റി​ക്ക​ക​ത്ത് ഭ​ക്ഷ​ണ​വും മ​റ്റും എ​ത്തി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ൽ ക​ഴി​യു​ന്ന​വ​രു​ടെ വീ​ടു​ക​ളു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടാ​ൻ ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ വോ​ള​ണ്ടി​യ​ർ​മാ​ർ വാ​ർ​ഡ്ത​ല സ​മി​തി​ക്കു​ണ്ടാ​ക​ണം. പോ​ലീ​സും ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ പ​ങ്കു​വ​ഹി​ക്ക​ണം. നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലു​ള്ള​വ​രു​ടെ വീ​ടു​ക​ൾ പോ​ലീ​സ് സ​ന്ദ​ർ​ശി​ക്ക​ണം. ഇ​ത് സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ ര​ക്ഷ​യ്ക്കു പ്ര​ധാ​ന​മാ​ണ്. ഹോം ​ക്വാ​റ​ന്ൈ‍​റ​ൻ ഫ​ല​പ്ര​ദ​മാ​യി ന​ട​പ്പാ​ക്കി​യ സം​സ്ഥാ​ന​മാ​ണ് കേ​ര​ള​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

ചി​ല​യി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ വാ​ർ​ഡ്ത​ല സ​മി​തി ഉ​ദ്ദേ​ശി​ച്ച ത​ര​ത്തി​ൽ സ​ജീ​വ​മാ​യി​ല്ലെ​ന്നു പ​രാ​തി​യു​ണ്ട്. ഇ​തി​ൽ മാ​റ്റ​മു​ണ്ടാ​ക​ണം. സ​ന്പ​ർ​ക്ക​ത്തി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് രോ​ഗം പ​ക​രു​ന്ന​ത്. അ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ സ​ന്പ​ർ​ക്കം പൂ​ർ​ണ​മാ​യി ഒ​ഴി​വാ​ക്ക​ണം. അ​തി​നാ​ണ് ഉൗ​ന്ന​ൽ ന​ൽ​കേ​ണ്ട​ത്. പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് ത​ല സ​മി​തി​ക​ളെ ജി​ല്ലാ ത​ല സ​മി​തി​ക​ൾ നി​രീ​ക്ഷി​ക്ക​ണം. ഈ ​മ​ഹാ​മാ​രി​യെ ജ​ന​ങ്ങ​ളും നാ​ടും ഒ​ന്നി​ച്ച് പ്ര​തി​രോ​ധി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

പു​റ​ത്തു​നി​ന്ന് ആ​ളു​ക​ൾ വ​രി​ക​യും ഇ​ള​വു​ക​ളോ​ടെ നാ​ട് ച​ലി​ക്കാ​ൻ തു​ട​ങ്ങു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ർ​മാ​ർ, പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി​ക​ൾ, ജി​ല്ലാ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റു​മാ​ർ എ​ന്നി​വ​രു​മാ​യി വീ​ഡി​യോ കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സിം​ഗ് വ​ഴി സം​സാ​രി​ച്ചു. എ​ല്ലാ ജി​ല്ല​ക​ളി​ലും ന​ല്ല ഏ​കോ​പ​ന​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ ന​ട​ന്ന​ത്. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട എ​ല്ലാ​വ​രെ​യും സ​ർ​ക്കാ​ർ അ​ഭി​ന​ന്ദി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!