കേ​ര​ള​ത്തി​ന്‍റെ ക​രു​ത​ലി​നെ അ​ട്ടി​മ​റി​ക്ക​രു​തെ​ന്നു കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​രി​നോ​ട് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​ക്കും റെ​യി​ൽ​വേ മ​ന്ത്രി​ക്കും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഇ​ക്കാ​ര്യം പ​റ​ഞ്ഞു ക​ത്ത​യ​ച്ചു

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കേ​ര​ള​ത്തി​ന്‍റെ ക​രു​ത​ലി​നെ അ​ട്ടി​മ​റി​ക്ക​രു​തെ​ന്നു കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​രി​നോ​ട് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​ക്കും റെ​യി​ൽ​വേ മ​ന്ത്രി​ക്കും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഇ​ക്കാ​ര്യം പ​റ​ഞ്ഞു ക​ത്ത​യ​ച്ചു.

രാ​ജ്യ​ത്തി​ന്‍റെ പ​ല ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്നും ട്രെ​യി​നു​ക​ൾ കേ​ര​ള​ത്തി​ലേ​ക്ക് വ​രു​ന്നു. അ​തി​ൽ പ്ര​ശ്ന​മി​ല്ല. എ​വി​ടെ​നി​ന്നു വ​ന്നാ​ലും ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്ത് വ​ര​ണം. ഇ​വി​ടെ എ​ത്തു​ന്ന​വ​രെ റെ​യി​ൽ​വെ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച് ക്വാ​റ​ന്ൈ‍​റ​നി​ൽ അ​യ​ക്കു​ക​യാ​ണ്. അ​തു വീ​ട്ടി​ലു​മാ​കാം. വീ​ട്ടി​ൽ സൗ​ക​ര്യ​മു​ണ്ടോ​യെ​ന്നു മ​ന​സി​ലാ​ക്ക​ണം. അ​തി​ന് ട്രെ​യി​നി​ൽ വ​രു​ന്ന​വ​രു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ മു​ൻ​കൂ​ട്ടി ല​ഭി​ക്ക​ണം. എ​ന്നാ​ലേ തീ​ർ​ച്ച​പ്പെ​ടു​ത്താ​നാ​വൂ.

മും​ബൈ​യി​ൽ​നി​ന്ന് കേ​ര​ള​ത്തി​ലേ​ക്ക് ട്രെ​യി​ന​യ​ക്കാ​ൻ കേ​ന്ദ്രം ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു. സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​രി​നെ അ​റി​യി​ക്കാ​തെ ട്രെ​യി​നു​ക​ൾ അ​യ​യ്ക്ക​രു​ത്. ട്രെ​യി​നു​ക​ളി​ൽ വ​രു​ന്ന എ​ല്ലാ​വ​ർ​ക്കും ര​ജി​സ്​ട്രേ​ഷ​നു​ണ്ടെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പാ​ക്ക​ണം. മും​ബൈ​യി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള​വ​രും വ​ര​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ നി​ല​പാ​ട്. എ​ന്നാ​ൽ രോ​ഗം പ​ട​രാ​തി​രി​ക്കാ​നു​ള്ള നി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ൾ ക​ർ​ശ​ന​മാ​യി ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്ക​ണം. ആ ​അ​ച്ച​ട​ക്കം എ​ല്ലാ​വ​രും പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണി​ൽ വി​വി​ധ ഇ​ള​വു​ക​ളി​ൽ വ​ന്നു. ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണ്‍ തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്. ക​ട​ക​ളി​ലും ച​ന്ത​ക​ളി​ലും ആ​ൾ​ക്കൂ​ട്ടം കാ​ണു​ന്നു. ഇ​ത് തു​ട​രാ​നാ​വി​ല്ല. ജാ​ഗ്ര​ത​യി​ൽ അ​യ​വ് പാ​ടി​ല്ലെ​ന്നും പി​ണ​റാ​യി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

error: Content is protected !!