വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ളും ത​ർ​ക്ക​ങ്ങ​ളും അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ച്ചാ​ൽ കേ​ര​ള​ത്തി​ന്‍റെ മു​ഖഛാ​യ മാ​റും: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: അ​നാ​വ​ശ്യ വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ളും ത​ർ​ക്ക​ങ്ങ​ളും അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. പ്ര​തി​വാ​ര ടി​വി ഷോ​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ അ​ഭ്യ​ർ​ഥ​ന. വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ൾ നി​ക്ഷേ​പ​ക​രു​ടെ മ​നം​മ​ടു​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

കോ​വി​ഡ​ന​ന്ത​ര കാ​ലം വ​രു​ന്പോ​ൾ പ്ര​വാ​സി​ക​ൾ നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് തി​രി​ച്ചു​വ​രും. അ​വ​രു​ടെ അ​നു​ഭ​വം, അ​റി​വ്, വൈ​ദ​ഗ്ധ്യം ഇ​തൊ​ക്കെ ന​മു​ക്ക് ന​ല്ല രീ​തി​യി​ൽ പ്ര​യോ​ജ​ന​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ക​ഴി​യും. കോ​വി​ഡി​ന്‍റെ ഭീ​ഷ​ണി ഉ​യ​ർ​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ പ​ല രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലും വ​ലി​യ മാ​റ്റ​മു​ണ്ടാ​കാ​ൻ ഇ​ട​യു​ണ്ട്. പ​ല​രും അ​വ​രു​ടെ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ സു​ര​ക്ഷി​ത​മാ​യ സ്ഥാ​ന​ത്ത് തു​ട​ങ്ങ​ണ​മെ​ന്ന് സ്വാ​ഭാ​വി​ക​മാ​യും ആ​ഗ്ര​ഹി​ക്കും. അ​ങ്ങ​നെ ചി​ന്തി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക് സു​ര​ക്ഷി​ത​മാ​യ സ്ഥാ​നം കേ​ര​ള​മാ​ണെ​ന്ന് പെ​ട്ടെ​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ സാ​ധി​ക്കും. ആ ​സാ​ധ്യ​ത കൂ​ടി ന​മു​ക്ക് വേ​ണ്ട രീ​തി​യി​ൽ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞാ​ൽ ന​മ്മു​ടെ നാ​ടി​ന്‍റെ മു​ഖഛാ​യ ത​ന്നെ മാ​റു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

 

ഇ​തി​നാ​യി അ​നാ​വ​ശ്യ​മാ​യ ത​ർ​ക്ക​ങ്ങ​ളും വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ളും അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്ക​ണം. അ​തൊ​ക്കെ ഇ​ങ്ങോ​ട്ടു​വ​രാ​നും മു​ത​ൽ​മു​ട​ക്കാ​നും ആ​ഗ്ര​ഹി​ക്കു​ന്ന​വ​രു​ടെ മ​നം​മ​ടു​പ്പി​ക്കും. ന​മ്മു​ടെ സാ​ധ്യ​ത ശ​രി​യാ​യ രീ​തി​യി​ൽ പ്ര​യോ​ജ​ന​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​ന് ഇ​ത്ത​രം വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ൾ ത​ട​സ​മാ​കും. ഇ​തു പ്ര​ത്യേ​ക​മാ​യി ശ്ര​ദ്ധി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!