ശാ​ന്ത​ൻ​പാ​റ കൊ​ല​പാ​ത​കം: കു​റ്റം സ​മ്മ​തി​ച്ച് റി​സോ​ർ​ട്ട് മാ​നേ​ജ​റു​ടെ വീ​ഡി​യോ

ഇടുക്കി ശാ​ന്ത​ൻ​പാ​റ​യി​ൽ യു​വാ​വി​നെ കൊ​ന്ന് റി​സോ​ർ​ട്ടി​ന് സ​മീ​പം കു​ഴി​ച്ചി​ട്ട സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ കു​റ്റം ഏ​റ്റു​പ​റ​ഞ്ഞ് റി​സോ​ർ​ട്ട് മാ​നേ​ജ​ർ വ​സീ​മി​ന്‍റെ വീ​ഡി​യോ സ​ന്ദേ​ശം പു​റ​ത്ത്. താ​ൻ മാ​ത്ര​മാ​ണ് പ്ര​തി. അ​നു​ജ​നെ​യും കൂ​ട്ടു​കാ​രെ​യും വെ​റു​തെ വി​ട​ണ​മെ​ന്നും വ​സീം വീ​ഡി​യോ​യി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു. വ​സീം സ​ഹോ​ദ​ര​ന് അ​യ​ച്ച വീ​ഡി​യോ പോ​ലീ​സി​ന് കൈ​മാ​റി. ശാ​ന്ത​ൻ​പാ​റ സ്വ​ദേ​ശി റി​ജോ​ഷാ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച കാ​ണാ​താ​യ യു​വാ​വി​ന്‍റെ മൃ​ത​ദേ​ഹം പു​ത്ത​ടി മ​ഷ്റൂം ഹ​ട്ട് റി​സോ​ർ​ട്ടി​ന്‍റെ പ​രി​സ​ര​ത്തു നി​ന്നാ​ണ് പോ​ലീ​സ് ക​ണ്ടെ​ടു​ത്ത​ത്. പാ​തി ക​ത്തി​ച്ച മൃ​ത​ദേ​ഹം ചാ​ക്കി​ൽ കെ​ട്ടി​യ നി​ല​യി​ലാ​ണ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

മൃ​ത​ദേ​ഹം ഇ​ൻ​ക്വ​സ്റ്റി​ന് ശേ​ഷം പോ​സ്റ്റു​മോ​ർ​ട്ട​ത്തി​നാ​യി കോ​ട്ട​യം മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ളേ​ജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്ക് കൊ​ണ്ടു​പോ​യി. എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്തേ​ക്കെ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞ് പോ​യ ഭ​ർ​ത്താ​വ് തി​രി​ച്ചു​വ​ന്നി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് ഭാ​ര്യ ലി​ജി പോ​ലീ​സി​നോ​ടും ബ​ന്ധു​ക്ക​ളോ​ടും പ​റ​ഞ്ഞ​ത്. എ​ന്നാ​ൽ തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച ലി​ജി​യേ​യും ഇ​വ​രു​ടെ വീ​ടി​ന് സ​മീ​പ​മു​ള്ള സ്വ​കാ​ര്യ റി​സോ​ർ​ട്ടി​ലെ മാ​നേ​ജ​റാ​യ വ​സീ​മി​നേ​യും കാ​ണാ​താ​യി. ഇ​തോ​ടെ ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ പോ​ലീ​സി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. പോ​ലീ​സ് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നൊ​ടു​വി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വ​ത്തി​ന്‍റെ ചു​രു​ളു​ക​ൾ അ​ഴി​ഞ്ഞ​ത്.

വ​സീ​മി​നും ലി​ജി​ക്കും വേ​ണ്ടി​യു​ള്ള അ​ന്വേ​ഷ​ണം പു​രോ​ഗ​മി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. വ​സീ​മി​ന്‍റെ സ്വ​ദേ​ശ​മാ​യ തൃ​ശൂ​രി​ലു​മെ​ല്ലാം അ​ന്വേ​ഷ​ണ​സം​ഘം പ്ര​തി​ക​ൾ​ക്കാ​യു​ള്ള തെ​ര​ച്ചി​ൽ ശ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. പ്ര​തി​ക​ളെ കു​മ​ളി​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ന്ന മൊ​ഴി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ പ​രി​സ​ര​പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലും പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തു​ന്നു​ണ്ട്.

error: Content is protected !!