പി​ണ​റാ​യിക്ക് ആ​ർ​എ​സ്എ​സി​ന്‍റെ ബി​ഗ് സ​ല്യൂ​ട്ട് : സി​പി​എം-​ബി​ജെ​പി അ​ന്ത​ർ​ധാ​ര​യു​ടെ പ​ര​സ്യ​മാ​യ അം​ഗീ​കാ​ര​മാ​ണെ​ന്ന് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല

പി​ണ​റാ​യിക്ക് ബി​ഗ് സ​ല്യൂ​ട്ട് എ​ന്ന പേ​രി​ൽ ജ​ന്മ​ഭൂ​മി പ​ത്രം ലേ​ഖ​നം പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​രി​ച്ച​തി​നെ പ​രി​ഹ​സി​ച്ച് പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നേ​താ​വ് ര​മേ​ശ് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ‍​യ​ന് സം​ഘ​പ​രി​വാ​ർ ന​ൽ​കി​യ ബി​ഗ് സ​ല്യൂ​ട്ട് സി​പി​എം-​ബി​ജെ​പി അ​ന്ത​ർ​ധാ​ര​യു​ടെ പ​ര​സ്യ​മാ​യ അം​ഗീ​കാ​ര​മാ​ണെ​ന്ന് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല പ​റ​ഞ്ഞു.

മോ​ദി-​ഷാ പാ​ത പി​ന്തു​ട​രു​ന്ന​തി​ലൂ​ടെ ഇ​ട​തു​പ​ക്ഷ​ത്തെ​യും മ​ത​നി​ര​പേ​ക്ഷ മ​ന​സി​നേ​യും പി​ണ​റാ​യി ഒ​റ്റു​കൊ​ടു​ക്കു​ക​യാ​ണ്. അ​മി​ത്ഷാ​യു​ടെ ന്യൂ​ന​പ​ക്ഷ വേ​ട്ട​യ്ക്ക്‌ പി​ണ​റാ​യി കു​ട പി​ടി​ക്കു​ന്നു എ​ന്ന​തി​നു​ള്ള ഉ​ത്ത​മ ഉ​ദാ​ഹ​ര​ണ​മാ​ണ്‌ ജ​ന്മ​ഭൂ​മി​യി​ലെ ലേ​ഖ​നം. പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ എ​ടു​ക്കു​ന്ന പ​ല നി​ല​പാ​ടു​ക​ളും ബി​ജെ​പി​യു​ടെ കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ വ​ള​ർ​ച്ച​യ്ക്ക്‌ സ​ഹാ​യ​ക​ര​മാ​ണ്.

ആ​ർ​എ​സ്എ​സ് പി​ണ​റാ​യി​ക്ക് ന​ൽ​കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന വ​ലി​യ സ​ല്യൂ​ട്ടി​ന് കേ​ര​ള ജ​ന​ത വ​ലി​യ വി​ല ന​ൽ​കേ​ണ്ടി വ​രും. സി​പി​ഐ​യു​ടെ​യും സി​പി​എം ജ​ന​റ​ൽ സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യും മു​ൻ ജ​ന​റ​ൽ സെ​ക്ര​ട്ടി​യും ന​ട​ത്തി​യ അ​ഭി​പ്രാ​യ​ത്തെ​ക്കാ​ൾ അ​മി​ത് ഷാ​യു​ടെ അ​ഭി​പ്രാ​യ​ത്തി​നാ​ണ് പി​ണ​റാ​യി വി​ല ക​ൽ​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തെ​ങ്കി​ൽ അ​തി​ന് ആ​ർ​എ​സ്എ​സ് ബി​ഗ് സ​ല്യൂ​ട്ട് ന​ൽ​കി​യ​തി​ൽ അ​ത്ഭു​ത​പ്പെ​ടാ​നി​ല്ലെ​ന്നും ഫേ​സ്ബു​ക്ക് കു​റി​പ്പി​ൽ ചെ​ന്നി​ത്ത​ല പ​റ​യു​ന്നു. മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ൾ ഏ​റ്റു​മു​ട്ട​ലി​ൽ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട സം​ഭ​വ​ത്തി​ലാ​ണ് പി​ണ​റാ​യി​ക്ക് ബി​ഗ്സ​ല്യൂ​ട്ട് എ​ന്ന പേ​രി​ൽ ജ​ന്മ​ഭൂ​മി ലേ​ഖ​നം പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​രി​ച്ച​ത്.

error: Content is protected !!